Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watatu wafariki wakitoka kampeni ya CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Oct 18, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Breaking News
    Kuna tetesi kuwa basi lililokuwa limebaba wananchi waliopelekwa kwenye mkutano wa kampeni limepinduka usiku huu likiwa linawarudisha majumbani kwao na watu watatu wamefariki dunia huko Zanzibar na sitini na tatu kujeruhiwa. Hii ilikuwa katika Breaking news ya Radio One. Ni masikitiko lakini tumepata uthibitisho kuwa kweli CCM inawabeba watu kutoka sehemu moja kwenda nyingine ili waongeze idadi ya watu katika mikutano yao. MaskiniĀ… inawezekana walienda kwa sababu ya mshiko. Mungu aziweke roho za marehemu mahali pema peponi.

    Mwandishi aliyeko maeneo hayo, anaweza kutupasha zaidi.
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inna lillahi wa inna ilayhi raji'un
    Hakika sisi ni wa Mwenyezi Mungu, Na Hakika kwake tutarejea


    Mwenyezi Mungu awape subra wafiwa, na awasamehe Marehemu, na wale wote walio pata majeraha basi tunawaombea dua wapone haraka Insha'Allah!
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    RIP na poleni wafiwa waungwana
     
  4. u

    urasa JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawakuwemo wengine kwenye malori?to hell na ccm
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    RIP wote
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Wakome li chama limelaanika wao kutwa wanatangatanga nalo..hakuna kurest in peace apa
     
  7. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hivi wewe huna ubinaadamu!!! Wananchi wenzetu wamepoteza maishayao wewe unafurahia!!!
    Ama kweli sasa ndio naanza kuamini kuwa wauwaji wa maalbino wako wa aina nyingi!!!
     
  8. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    serkali yako ndo ina unafiki wala haina ubinadamu.....kwa kawaida polisi huwa wanazuia kupanda malori ila wakereketwa wa ccm inawaruhusu. hii inamaanisha nini?kuwa hawa hata wakifa hakuna tatizo au?kwa nini uwasombe watu kwenda mikutanoni?
    so sad, inaumiza sana....wanaCCM wenyewe wanakuwa wanaimba ccm ina wenyewe na wenyewe ndo wao wakiwa wamegubikwa na ujinga na umaskini.
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    laana ya Taifa inaandama chama hiki sasa.
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Poleni sana,bora tu muwe hamkupokea rushwa huko na kama mlichukua muwe mlitubu
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Well, the Almighty God is still saying something even if we are pretending not to listen from the Most High....................
     
  12. M

    MJM JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Usifanye hivyo!! Hawa ni wahanga wa sera mbovu za CCM na kuwafanya kuwa maskini kufukuzia japo hako kwa mwekundu kamoja waweze kuganga njaa. Wangekuwa wapinzani mwenye lori angekuwa ndani kwa kubeba abiria katika malori. Wananchi wachukue hili kama fundisho kwamba CCM wako tayari hata watu wafe ili wabaki madarakani
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Semeni walipanda FUSO mbona mnapotosha ukweli eti walipanda Bus!
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa. Hivi kampeni kisheria zinafungwa saa ngapi jioni? Maana jana kwenye taarifa ya habari ITV walisema mwishoni kabisa kuwa "kwa habari tulizozipokea punde............." Au nako kuna foleni kama Bara hivyo wakachelewa? Niko curious tu wakuu!!
     
Loading...