Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wenzangu hapa nikusaidiana kama tupo kupondana poa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by edjizzo, Dec 25, 2010.

  1. edjizzo

    edjizzo Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikitika sana kweli ndomaana yesu na uruma yake yote sisi wanadamu tuka mtundika msalabani na mimi si mtanifanya hivyo kuomba kwamba msaada si kwapesa kukuonyesha kwamba na weza sio natania please nawaomba sisi ni watu ambao technlogy ipo nyuma kwahiyo nataka tuunde chama mbacho kina wadau wa technologia na kusaidiana ni mimi EDSON KENNEDY >CHIZICOMPUTER
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kaka nipo nyuma yako angalia usije geuka gafla.mkuu nimekuwa nikifatilia topic zako sana nimegundua kitu kwamba kile kipaji ulicho nacho unataka hatawengine wanufaikenacho.nia nzuri ila kama unavyosema yesu aliteswa kwa ajili yetu.hiyo ni kweli.maana mitume waliwahi kuambiwa NAKAMA WEWE NI MTUME WA MUNGU BASI MWAMBIE MUNGU WAKO ALETE GIZA.yaani mchana uugeuze usiku.hizi changamoto walizopata ndo na ww utajazipata. Ipo siku utashangaa mtu atakwambia umsaidie kutengeneza soft ambazo hata ukiitengeneza haito msaidia.
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hilo linawezekana ila sijui m2 kama mimi ambae hata itro comptr sikusoma.ila namiliki computer ambayo sasa angalao ninajua ku washa,kuzima,kufomati,ku instal soft ku uninstal.je nami naweza nikajiendeleza?na nikawa mkali kama wewe.
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Ebana bro we mkali kama kuna SIMBA mwingine nae ajinadi hapa uwanjani Hata blog yako nayo nimeiona.binafs kuna vitu nilitaka uongeze katka blog. Mkuu nita kutumia PM.kaza raba kiongozi.
     
  5. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hilo linawezekana ila sijui m2 kama mimi ambae hata itro comptr sikusoma.ila namiliki computer ambayo sasa angalao ninajua ku washa,kuzima,kufomati,ku instal soft ku uninstal.je nami naweza nikajiendeleza?na nikawa mkali kama wewe.
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kaka nipo nyuma yako angalia usije geuka gafla.mkuu nimekuwa nikifatilia topic zako sana nimegundua kitu kwamba kile kipaji ulicho nacho unataka hatawengine wanufaikenacho.nia nzuri ila kama unavyosema yesu aliteswa kwa ajili yetu.hiyo ni kweli.maana mitume waliwahi kuambiwa NAKAMA WEWE NI MTUME WA MUNGU BASI MWAMBIE MUNGU WAKO ALETE GIZA.yaani mchana uugeuze usiku.hizi changamoto walizopata ndo na ww utajazipata. Ipo siku utashangaa mtu atakwambia umsaidie kutengeneza soft ambazo hata ukiitengeneza haito msaidia.
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu nabii hakosi heshima ila kwa watu wa nyumbani kwake so ucjali kufanya kile unachokijua kwani huku jamvini wanasoma utashangaa utaeshimiwa na watu wa nje ya tanzania
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    dr.4ne hapo umesema maana kama mshikaji atapondwa na watu kumi ila akaheshimiwa na watu mia moja bado anafaida kubwa tu. so asikonde tupo pamoko katika gemu.
     
  9. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    gud idea. but weka mapendekezo yako ya katiba.
     
  10. smati

    smati Senior Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wewe leta mawazo yako, siumesha elewa maada.
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndomanake namwambia acfe moyo
     
  12. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    unajua wa bongo wengi hat ikija kutokea mtu akasema leo wayu wote tusitoke ndani kwakuwa nje kuna hewa ya sumu. bado watu watasema huyo muongo hivyo hata mzazi anapo mkataza mtoto kuchezea wembe anakuwa kajua madhara ya wembe so kama mtoto hasikii achana nae @dr phonez?
     
Loading...