Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania wazawa wote kuondolewa mjini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, May 31, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kilakukicha Dar es salaam kuna maghorofa yanajengwa
    Ukiangalia utasema sasa hali ya nyumba dar inakuwa nzuri.
    Tatizo hayo majumba hayapangiki na Mtanzania wa kawaida bei ya kodi si chini ya dola 1500-na kuendelea.
    Je nilengo la hawa wenye nyumba kuwaondoa wazawa mjini?
     
  2. M

    Marcossy A.M Verified User

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina shaka ni swala la muda tu. Ninaamini itatuhitaji muda kidogo tu kuthibitisha kuwa mwanzo tulioanza nao wa kujitahidi kila mtu kuwa na nyumba yake bado unahitajika hata kama mfumo wa soko huria unataka tuamini vinginevyo. Wito wangu kwa wenye vijisenti kidogo, jitahidini kuwekeza kwenye vimijengo: msijewaachia watoto na ndugu zenu hivyo vijihela mkiamini kuwa watatumia kupanga. Tuendako ni kugumu sana kumiliki nyumba na soko likiishawekwa kwenye utaratibu wa wenyenazo, tumekwisha!

    Kabla hatujaisha, tujitahidi saasaaaa... (ingawa mkombozi wenu yu njiani).
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kuna tatizo gani hapa?, kodi ya USD 1500 ni sawa na sh. Mil mbili na robo: are sure hii ndo kodi ya apartiments za kariakoo, nijuavyo mimi kodi ya apt za kkoo ni upward ya sh 400000 ambayo ni average expenditure ya mkazi wa kawaida wa jijini anayefanya kazi city centre,naona kuwa it can be relatively cheaper kuishi kwenye hizo apartments kuliko kuishi pembeni ya city kwenye own hut.
     
  4. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sisi weusi tukijenga tutaambiwa ni mafisadi na hao hao weusi wenzetu wanaolalamika, naona zile chembe chembe za Ukomunisti zipo kwenye damu ya watanzania wengi, hili linazuiya kasi ya watanzania kwenda speedy.
     
  5. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnh...............
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huna uhakika fanya research, kile kibanda cha biashara tu cha kariakoo, mita mbili kwa mita mbili si chini ya 500,000.00
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukiuliza nyumba nyingi ni za weusi tena wa TZ
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ni za weusi lakini vimeandikishwa kwa majina ya kihindi au kiarabu au kichina siku hizi, Lol! kazi ipo wabongo.
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa weusi wenzetu na wa TZ asilia wawe na huruma kodi ni kubwa sana
     
  10. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kweli tungepewa fursa ya kukuwa, mgeni akiwekeza halipi kodi miaka 10 ya mwanzo, akimaliza miaka anabadilisha management na jina ya kampuni apate nyingi tax holiday, sisi wa kuwezeshwa kwa upendeleo maalum ndio tunalipa mabilioni ili wahindi waarabu na mafisadi wayachote kufanyia tena biashara bila kodi, inauma sana!!!
     
Loading...