Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tuunganishe nguvu kumdai Rais Kikwete haki yetu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kindafu, Mar 8, 2012.

  1. k

    kindafu JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 80
    Watanzania wenzangu mie nafikiri kwa hali ilivyo tete kuhusu mgomo wa madaktari, tuna haki na sababu ya msingi ya kumbana Rais Kikwete atuhakikishie usalama wetu na hatma ya afya zetu. Yeye mwenyewe kwa hiari yake alitupigia magoti akatuomba tumchague kuongoza serikali na akatuahidi maisha bora kwetu sote. Hata kama hatukumchagua sote au kama isemwavyo kwamba alichachua matokeo ila pia alikula kiapo cha kutimiza hayo. Na ili kumwezesha yeye kutuletea hayo maisha bora sisi Watanzania tunamlipa kodi.
    Katika hili la mgomo Raisi Kikwete ndo mdaiwa wetu kwani ndo tuna mkataba naye na sio madaktari!

    Nawasilisha wakuu!
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Weeee watanzania hawana ubavu huo,kazi yetu ni kulalamika tuu
     
  3. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    unaongea na mfu,afya yako nayo imechakachuliwa,pole sana kwani wagagagigikoko hawatakulewa wamezoeshwa shida
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,526
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Natafakari pa kuanzia kudai haki yetu kwa hii serikali ya Jk, bado sipaoni. Kinachonipa hofu zaidi ni pale ninapokumbuka watu wenye majina makubwa nchini kama Mwakyembe kutosikilizwa madai yake ya kuuwawa pamoja na kuwakilisha ushahidi wa kimaandishi kwa wakuu wa nchi. Sasa sisi walalahoi tutaonekana wapi? Labda suluhisho ni kufanya yaliyofanywa huko Tunisia, Misri, Libya na sasa Yemen/Syria?
    .
     
  5. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa yako watanzania wenye elimu ya urai nikiwepo mimi tutakuelewa nini unasema na kwamba hilo kwa rais sio ombi bali ni jukumu lake. Lakini kwa walio wengi na tena ambao hawajui elimu ya urai na bahati mbaya kabisa hawafiki jukwaa hili la kijamii, hilo haliwezekani maana wanajua rais ni Mungu na mambo kama hayo atayafanya akipenda. Hebu hapo ulipo elimisha watu 10 na hao 10 uwaombe wawaeleweshe wengine 10@ hapo tutaweza la sivyo wao wataendelea kuamini sisi ni taifa changa na umasikini ni jadi yetu. Hali ambayo itaendelea kuwafanya kuwaita viongozi waheshimiwa hata kama hawatekelizi wajibu wao.
     
  6. S

    Shansila Senior Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is not easy.
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuwepo kwa serikali ya magamba madarakani, walah waTZ tumepaka wanja wa pilipili. Yewomiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!
     
Loading...