Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tunaendelea au tunarudi nyuma?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mdau wetu, Oct 15, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika miaka ya nyuma tulikuwa tukiambiwa vita kubwa ya Tanzania ni dhidi ya maradhi, umasikini na ujinga. Baada ya miaka mingi tangu tupate uhuru je Tanzania imeshinda katika vita hivyo? Ujinga, maradhi na umasikini baina ya watanzania vimeondoka na kutoweka au ndio kwanza yamezaliwa matatizo mengine kama ufisadi, giza na utendaji mbovu wa viongozi? Mchango wenu wana JF ni muhimu kama ambavyo penye wengi pana mengi....
     
Loading...