Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania tujipongeze kwa kuadhimisha miaka 50 ya uhuru wa tanganyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Nov 7, 2011.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wananchi wenzangu pasipo kujali itikadi za vyama tuwe wamoja na kuunga mkono serikali iliyopo madarakani, tufanye maandalizi ya nguvu katika kuelekea tarehe 9, Disemba 2011. Wana CDM tuwe mstari wa mbele kusherekea miaka 50 ya uhuru, tuandae magwanda yetu tuende tukalale uwanja wa UHURU tarehe 8, Disemba 2011. CDM tumefaidika na uhuru wa nchi hii kupitia uongozi imara wa CCM ambao unapatia ruzuku kila mwezi ambayo inatuwezesha kumlipa milioni 12 za kitanzania kila mwezi Dr. Slaa pasipo kukatwa kodi. HIMA, HIMA, CDM twendeni kushiriki sherehe za uhuru miaka 50!!!!
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,731
    Likes Received: 1,298
    Trophy Points: 280
    Kama usingetumia kiswahili ningelihisi ww ni mcongo,unataka watu wasiwe na itikadi wakati ww mwenyewe uko kiitikadi

    Tanganyika ipi isiyo exist?uhuru gani usiyoleta maendeleo ama umesahau kuwa tunaupima uhuru kwa maendeleo freedom and development are insperable dimesions
     
  3. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Labda hauna macho ama wajifanya kipofu na kutoona maendeleo yaliyofikiwa.

    Kwa ufupi sana tu:

    1. Elimu; idadi ya shule na vyuo kuongezeka
    2. Idadi ya barabara zenye lami kuongezeka
     
  4. baina

    baina JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizi nao umeongezeka
     
Loading...