Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania na kasumba ya Kupuuzia na usindikizaji!!!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sumba-Wanga, Jun 11, 2011.

  1. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Just thinking aloud! It all begins last week when the Tanzanian Queen in BBA, Ms. Bhoke was kicked out of the BBA! Lotus did the same, Simba did the same and the list is endless!

    What is wrong with us? What is our comparative advantage? Ni nini tunachoweza kufanya vizuri? Siasa and Kisiwa cha amani (Arusha and Musoma wamebadilisha hii assumption)! Jamani what is wrong with us?

    Sometimes I want to believe What Mtikila said, we Tanzanians need mental emanticipation!

    Tuanzie wapi? Tumekosea wapi? Hata DRC wenye vita miaka kibao wanaweza kuwa na football team nzuri zaidi yenu?
    Wakenya hadi wanasema Babu wa Samunge yuko kwao, Kilimanjaro kwao, Mh Maige umelala tu? What is wrong with us?

    Miaka kibao tuna mgao wa umeme! Bado ahadi za kumaliza haziishi?
    wazee/wastaafu wa EAC wanajifia.... no bady caresss
    International watz tunajulikana kwa uzembe wakati wa kupitisha mijadala ya maana conference na umakini wa kwenda Shopping! Tunawasindikiza wenzetu, sisi shopping na ten %. This is our comparative advantege!

    Jamani, hii culture a kusindikiza na kufanya things as usual inatupeleka pabaya! Hakuna wa kukemea lolote!

    It is time sasa tuamke. Kila siku visingizio kibao!
    Sisi kama Taifa tuna msimamo gani?
    Tutakuwa wasindikizaji hadi lini? Tusipoangalia, hata watoto wetu watacopy na kufanya hayo kuwa maisha yetu,
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hiyo Kasumba ya kupuuza mambo katufundisha mzee wetu, baba yetu kipenzi mzee Makamba.......

    [​IMG]
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,111
    Likes Received: 14,435
    Trophy Points: 280
    ukitazama yote hayo na ukisoma ile ripoti kuwa tanzania ndio nchi
    ambayo watu wake wanaongoza kwa kuamini ushirikina duniani
    ndio unaelewa
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tatizo la taifa hili ni moja, watu tunachukulia mambo fifty- fifty, just-just, hii ipo katika fani zoote, katika elimu, mpira , kazi na hata mapenzi.
    Taifa hili ni kielelezo cha watu duni, watu wasiopenda kuzama katika fikra ili kupata ufumbuzi wa matatizo.
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Mbaya zaidi, the current leadership unakumbatia tabia hizi za kurudisha nyuma maendeleo!
     
  6. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mkuu umenichekesha mpaka nikastukiwa nachungulia jf na bosi wangu.hii picha ilishawekwaga humu ila nimeifungua tu nikakumbuka nikacheka sana.jamaa anaonekana mroho sana wa madikodiko.
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nafikiri hatujajengwa juu ya misingi ya kujiamini
     
Loading...