Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzani tuko vipi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Elizabeth Dominic, Mar 21, 2012.

  1. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Salaam Wakubwa
    Naomba mawazo/mchango wenu katika kufahamu upekee wa Mtanzania ukifananisha na nchi nyingine duniani katika
    Mazingira tunayoishi mf mitaa na jinsi watu wanavyosurvive maisha ya mjini
    Kitu gani kina wainfluence/kuwavutia waTZ zaidi na je unapokuwa na washkaji kusocialize ni kitu gani uniquely Tanzanian unapendelea kufanya? Na je kwenye suala la mavazi, michezo kuna kitu cha pekee kinachoweza kututambulisha katika nyanja mbalimbali?
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watanzania twaweza kuwa hatujuani ila tukakaa pamoja na kula na kunywa na kununuliana bia utadhani tumesoma pamoja ila nchi nyingine hakunaga....mfano Kenya
     
  3. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kweli hiyo kipekee kabisa je uko kitaa watu wapoje? Na lugha za mtaani je
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lugha ni ngumu sana kwa kuwa lahaja zimeongezeka sana....unaweza hama mtaa ukawakuta jamaa wanaongea usiambulie kitu.....
     
  5. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwenye lugha tutambulika sana, na mavazi je? au kuiga sana
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tunapenda kusalimiana...hata kama tumeonana mara ya kwanza!...
    hatuna HARAKA kabsaaaa!..muda kwetu sio mali...
    tunapenda kuzungumzia NGONO na kufanya!..LOL

    tuna kauli ya ASANTE,NASHUKURU,NAOMBA...hata kama ni haki yako!..
     
  7. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    We acha tu, eti wanaita ukarimu lakini ni uungwana au sio?
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tena uungwa wakupindukia!..ila ndo tukubali ndivyo tulivyo!.
     
  9. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kazi na dawa eti wengi wetu ni chapombe? Lunch time inaenda na Castle lite
     
Loading...