Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watangazaji hamnazo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Mar 2, 2011.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Jamani, sasa hivi niko kwenye daladala natoka tazara to posta, kunamtangazaji anaendesha kipindi cha mitikisiko ya pwami(nadhani ni radio times fm) mda wote anasifia timu ya chelsi na kuiponda Man. Hiii inanishangaza sana: inamaana redio hii au mtangazaji huyu hana la kuzungumzia lenye manufaa kwa wa tz?
     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Eeh, we Gama unamlaumu huyo mtangazaji, unafahamu mwajiri wake ni shabiki wa timu gani kati ya hizo mbili? Na huyo mtangazi si yuko ofisini kwake na hajatukana mtu, hebu mwache aendeshe kipindi chake.
     
  3. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mimi asubuhi ya jana na leo kwenye gari imenilazimu kuzima redio, huwa na penda kusikiliza Power Breakfast Clouds ila Gerald ameanza kitabia kile cha Kibonde chakujipendekeza kwa watu Maana anazungumzia suala la Mh. Joseph Mbilinyi all the time as if hakuna jambo jingine lakusemea.
    Mara viongozi wamelogwa....... wanalogana wanaporomosha mitusi..... Naona anataka fadhila za waliopondwa na Mh. Joseph Mbilinyi.
    Kutokana na chuki zenu kwake hayo mnayo taka yatokee kwake hayoto tokea.........
    KWELI WATANGAZAJI HAMNAZO............!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    clouds wenzio tushaacha kusikiliza, mi inanipa kichefu chefu
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Sawa, tumuache aendelee kujaza upupu hewani huku nchi ikididimia katika dimbwi la matatizo: umaskini, mfumuko wa bei, magonjwa, huduma duni hospitali, mabomu, ukosefu wa umeme, utitiri wa bidhaa feki madukani, serikali isiyotimiza majukumu yake.................................................. Kwa haya machache unadhani ni haki radio kutumia saa nzima kuzungumzia chelsea + man?!, .
     
Loading...