Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanganyika someni ujumbe huu kutoka Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Oct 15, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
  2. mwathu

    mwathu JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 405
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Waache wajitawale hope watajifunza kitu coz hata sisi tuna mengi ya kufanya wenyewe kama watanganyika so wasitupotezee muda sio faida yoyote ya huo muungano zaidi ya malalamiko tuu.
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    let them go....... who cares?
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wanasema eti watanganyika mmewang'ang'ania..
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    let them go....... who cares?
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Waseme wasemacho lakini wasituchomee makanisa
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Crashwise hawa tuwaache tu waende bana wewe kwani wa nini? hawabebeki na ndio wanaoleta sumu za udini huku bara
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    wamwambie president wao uvunje muungano waone kama tutawang'ang'nia
     
  9. B

    Bwaga ya moyoni Senior Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    In fact, we do not need them. Fare thee well! na muda mfupi ujao kutakuwa na Jumhuri mbili, ile ya watu wa Pemba na ile ya watu wa Unguja. Nendeni huko, wabaguzi nyie. Mumeshaanza ku-export udini wenu huku Tanganyika na watanganyika washenzi waliokosa kazi zakufanya nao eti wanashabikia mpaka mnachoma makanisa yetu huku. Mlianza Zanzibar, tukasema ni bahati mbaya ingawa tunatambua ushirikiano mlioupata kwa viongozi wenu. Sasa mmevuka mipaka mpaka huku kwa wastaraabu wanaomuamini Mungu mmeanza kupitisha mizizi yenu yakigaidi. Nendeni kabisa. Kwa taarifa yenu, wakristu wanamuamini Mungu wakweli na huwa hawalipizi kwa nguvu za mwili. Wanalipiza kwa nguvu za Mungu wao aliyehai. Mnakumbuka zilipita wiki ngapi baada ya kuchoma makanisa huko Zanzibar na kuzama kwa meli? Sasa Mungu ameona tena. Mtalia tena muda si mrefu. Chezea Mungu wakweli nyie magaidi eti?
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nendeni Na Amani........................................Tumshukuru Mungu
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    sasa kama wanasema halafu nyie mmeziba macho na masikio wafanya je...ili muwaelewe...
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kwendeni tu
     
  13. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yani kila kukicha ni balaa, muungano umebana, malawi wanataka vagi, rpc wanauwa na wanauwawa, raisi kutwa kucha safarini yani laana hii sijui tutaikwepea wapi!!!???
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu gfsonwin nilichokiona zanziba ni kwamba wako kwenye harakati za kuvunja muungano kwa vyovyote vile ikifika jioni ukienda darajani utakuta vikundi wanajadili namna ya kuvunja muungano na na mihadhala ya uamusho huko ndiyo imepamba moto na ili kuwafikia wazanzibar walio wengi wanarusha kwenye radio station za huko na wengi wana fatilia mbaya kabisa...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    My foot! na waende.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Katubu za dhambi zako..uliambiwa ukimchangua ni janga ukapuuza...
     
  17. marksalewi

    marksalewi Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    waende hawana faida kwetu
     
  18. N

    Nonda JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    napenda sana umoja but huu siutak uvunjike tu tuwe na amani
     
  20. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha muungano wa mkataba wala nini,hapa ifanyike referendum na maamuzi yaheshimiwe! Kama ni kuvunja muungano ndiyo maamuzi yatakayofikiwa basi na uvunjwe tu kwa roho safi!

    Lakini wazanzibari watalalamika mpaka lini si bora wawashawishi baraza la mapinduzi wapitishe maamuzi ya kuvunja muungano basi tuone kama kuna mtu atakayewabishia?
     
Loading...