Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watake wasitake MIMI ndiye RAIS

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bado Niponipo, Nov 19, 2010.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ilianza "hata tusiposhinda, tutajishindisha"

    Ikafuta" Ushindi ni Lazima"

    Ikaja " Tutashinda kwa gharama yoyote"

    Hapa tunajifunza nini
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kuna maswali mengi ya kujiuliza hapo.
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,450
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    The signs of dictatorship
     
  4. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa tunajifunza matokeo ya kiburi cha uzima!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Ameanguka mara ngapi na kuinuliwa na Mungu mara nagapi??????????????? Mwache tu, ni kama vile Mungu hayupo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Farao (Firauli) naye alithubutu kuhoji huyo Mungu wenu mnayetaka nimtii ni nani??????? Lakini wakati ulipofika wa kuzikwa na maji ya Bahari ya Shamu, maneno kama haya ya dhihaka kwa Mungu haya ndiyo yaliyomponza!!!!!!!!!! Pole JK!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    blood shed in making in the future!!
     
  6. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wako tayari hata kuua ili wapate uongozi.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    waue mara ya ngapi?
     
  8. n

    ngoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sisiemu itatawala daima
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kila kilichozaliwa kitakufa tuu!
     
  10. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jambo moja tunamfahamisha JK na sisiemu yake, hasa wabunge wa sisiemu, kuwa tabia ya kutaka kubadilika kwa jamii ni kama kijana wa kike au wa kiume kukua toka utotoni hadi utu uzima!!!! Kila hatua ina malezi tofauti ili ku-fit katika jamii!!!! Wakati muda wa hatua moja kwenda nyingine ikifika,kuzuia ni kutafuta matatizo, au kumharibu kijana!!!!!!!!!!!!!!
    Ndivyo ilivyo kwa Taifa letu. Baada ya miaka 50 ya sisemu, jamii sasa inataka change!!!!!!!!!! Nchi zote zinazotuzunguka niambie ni nchi gani chama kilicholeta uhuru, kama si sisiemu peke yake, bado kinatawala???????????? By this history JK na wabunge wake na jamii yote ya wanachama wake ,(ambao zaidi ya 90% sasa ni wazee-vijana wako kwenye vyama vya upinzani, hasa CDM) kwamba kuzuia mabadiliko yaliyoanza ni kutaka kuingiza taifa hili katika vita ya wenyewe kwa wenyewe!!!!!!!!!!!!.
    Hivi jana pale bungeni wabunge wa sisiemu walikuwa wanajipongeza kwa wao na rais wao kupora kuiba kura wakati wabunge wa CDM wanatoka nje kwa kukataa kusikiliza hotuba ya rais mwizi!!!!!!!!!! Yaani kwa sisiemu wizi ni sifa ya kujionea fahari???????????? Shame on you sisiemu na rais wenu mwizi!!!!!!!!!!!Vinginevyo, ulinzi wote ule ulikuwa wa nini katika mjengo kama kweli ni rais mpenzi wa watu wake??????????? Kwa majivuno na majigambo haya, rais mwizi JK ataishia kughubikwa na laana ambayo matokeo yake yatakuwa kilio na kusaga meno si muda mrefu kutoka sasa!!!!!!!!!!!!!!!!! Hakumbuki kwamba kila alipoanguka, aliyemwinua ni Mungu huyu ambaye anamwambia maneno aliyokuwa akiwaambia Watanzania!!!!!!!!!!!!!!!! Mwache aendelee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    .
    Mugabeism!!
     
  12. Q

    Quizego Member

    #12
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....Kweli kabisa maana, MUME WA MAMA NDIO BABA HUYOOOO
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    It is real dictatorship. If NEC voted in for Kikwete badala ya voters isn't that dictatorship already? overriding citizens' decisions is what is called dictatorship
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    mipasho hiyo ya kwenye taarabu na kwenye kanga
     
  15. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    HIYO NI PANIC :
    Panic is a sudden fear which dominates or replaces thinking and often affects groups of people or animals. Panics typically occur in disaster situations, or violent situations (such as robbery, home invasion, a shooting rampage, etc.) which may endanger the overall health of the affected group

    KITENDO CHA cdm KUMWACHIA UKUMBI mzee mzima ilikuwa ni typical situation ya kuonyesha msimamo wa CDM kuwa hawamtambui yeye km rais ingawa wanamtambua JK km binadamu wa kawaida.

    This typical situation imesababishwa na NEC kusababisha violent situation ya kuchakachua kura na kusababisha vijana wasilale usingizi kwa kulinda kura zao zisiibiwe.

    kwa hiyo, mzee kwa PANIC iliyomkumba, ikabidi atamke vile km kujiaminisha lakini hata hivyo it was too late maana msg ilikuwa delivered ktk inbox yake hata aki delete bado itabakia ktk database.
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hiyo niliyo bold ni lazima itokee ili uwizi wa kura ukomeshwe
     
  18. n

    ngoko JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu kumbuka sisiem ni kiumbe wa kufikirika; watazaliwa na kufa wanachama lakini si chenyewe ..
     
  19. jyfranca

    jyfranca JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    They think like they are entitled
     
  20. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ivi kwa nini asiulizwe maana ya hayo maneno yake? Au mnamwogopa kwa vile ni rais?
     
Loading...