Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watabanana hapo hapo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngekewa, Mar 20, 2012.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni beti ya wimbo wa pwani!
    Bure usijisumbuwe cheo chetu kimoja
    Ya nini matusi, ugomvi na mabishano
    Kama wewe ni mkewe na mimi keshaniowa
    Yanini hasama choyo na kununiana
    Kama wewe wa nyumba kubwa mimi ni wa nyumba ndogo
    Tutabanana hapa hapa kwa mwanamme mmoja sote tule kwa pamoja!
     
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Habari ndio hiyo!
     
  3. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Unayawezaaa
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jamii ya kushabikia nyumba ndogo unategemea nini...kama nawaona akina dada, yaani rusha roho balaa huwa zinaishia na ngumi za kufa mtu.
     
  5. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mume Hubajeti sawa, wivu na choyo cha nini?
    Hakuna cha peke yako hasa hapa mjini
    Kugawana na mwenzako siku hizi ni fesheni
    Tutabanana hapa hapa hunipiku asilani!
     
  6. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mshindwe na mlegee nyie wa nyumba ndogo! Pepo linawasumbua tafuteni muwe nyumba kubwa
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sitaki kubanana sitaki kushare, mimi mchoyo. Naona umekuwa mzee yusuph nawewe
     
  8. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Iwapo umebahatika kuwahi jee ukipenda baada ya mwenzio kuwahi utafanyaje?
     
  9. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    A woman of substance....
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    umenikumbusha kisa kimoja....
    kuna binti aliolewa na mume wa mtu.....
    akawa anajigamba na kumtusi bi mkubwa kila mara...huu wimbo alikuwa anaupenda sana.......

    na hivi walikuwa wanakaa jirani, mwanamke wa watu alikoma, alikuwa anapigwa vijembe daily....

    mwisho wa siku bi mdogo akafumaniwa red handed...... kalimwa talaka yake watoto wake wawili wanaishi na bi mkubwa...

    sasa hivi ana heshima na adabu,
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Huyo mume akianza kuharisha nani atamvisha nepi? Au ndio mtabanana kwa hilo pia?
     
  12. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Dah, haya bana . . .
     
  14. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani huyu mume ana xxxxxxx mbili? si lazima huo uharo atauharia nyumba moja wakati wa mzunguko wa zamu?
     
Loading...