Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasukuma! wasukuma!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kivyako, May 11, 2012.

  1. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,666
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Aliondoka chenge kwa ubadhilifu, nyumbani bariadi akapokelewa kishujaa, ngereja ameondolewa kwa ufisadi kwao sengerema wanajipanga kumpokea kishujaa! Ndg wana jf naomba mnijuze hawa wasukuma ni watu wa namna gani?
     
  2. w

    wela masonga Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    "wanaopokelewa kishujaa" huwa wametuma fedha kununua watu na kugharimia ulaji huo wa muda mfupi ili kujipa moyo kwamba bado wana social constituency base. Otherwise Wasukuma ni watu walioamuka na sasa hivi hawataki Magamba kabisa.
     
  3. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sherehe za kumpiga chini!
     
  4. S

    Skype JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu vipi kuhusu Edward Ngoyayi Lowasa nae pia ni msukuma? Don't jump to conclusion without proof.
     
  5. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na kwanini unawajumuisha wasukuma wote? wasukuma wote wangekuwa na akili hizo akina wenje and co wangetokea wapi?
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    wewe ni kabila gani?, ni vema ungeleta mjadala wa hoja na si kabila.
     
  7. S

    Skype JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mwambie! Mi nimempa mfano mdogo tu hapo juu wa Lowasa alipojiuzuru u pm ilikuwaje? Hajanijibu mpaka sasa.
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nalimuwila gwa nghana giki, atiho nuulu umo uyo waleka numba nuulu baana ba ng'wawe bagosha na bakima, nuulu nina, nuulu ise, nuulu baana bakwe, nuulu malaale kulwa nguno yane na kulwa nguno ya Nghulu Jawiza,
     
  9. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,666
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa maelezo mkuu, nilidhani ni watu wa kukumbatia magamba na mafisadi, nimekupata utamu.
     
  10. S

    Skype JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu, umeua, no more discussion on the topic. Asante sana.
     
  11. S

    Skype JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Gwan'hana gete!
     
  12. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180

    Kwa hili wasukuma ni watu werevu sana, wanakuwa wamwpewa pesa ili wajitpkeze kwa wingi kumpokea.....wanafanya hivyo....

    Lakini sasa sukuma land ni moja kati ya ngome kuu za Chadema.
     
  13. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,666
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Ungeongeza list mkuu kuliko kununa, naamini hata wewe hali hii huipendi popote pale inapotokea ktk nchi yetu, lengo ni kukemea.
     
  14. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tuko wengi humu na tuko vizuri mtoa mada jipange
     
  15. S

    Skype JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ntaiongeza list kama itathibitika kua hawa watu ni wasukuma
    lowasa
    mramba
    na wengineo,
    vinginevyo rekebisha title.
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ulimhola wang'wise.
     
  17. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    O ng'weni o thread eye, ALILE
     
  18. S

    Skype JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Gashinaga omunumu tuli bhinge gete angu? Nakumya sana.
     
  19. S

    Skype JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    alile niyo muloshindo, nakaja bhakumalija na bhangi.
     
  20. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kivyako mbona thread yako haina mashko? Omba radhi wana jf haraka? Wasukuma wameamka ile mbaya hv siku hzi rais wako unamsikia anakuja mwanza mara kwa mara? But lazma kabla ya kimbunga cha chadema alikua anakuja kila wiki!!!! Wasukuma ni wajanja sana siku hz Ngeleja katafuta watu wampokee aonekane anapendwa kumbe wapi na kwa taarifa yako tu Ngeleja 2015 hana chake Sengelema wamemchoka hawamtak tena!!!! Before u post a thread to critical thinkers like jf think twice
     
Loading...