Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasiwasi wangu kwa Chadema !! ??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MPadmire, Jul 29, 2010.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Kwanza napenda kusema kuwa nimefurahishwa sana na DK Slaa kugombea Urais, yaani siwezi kuelezea furaha yangu.

    Kwanza nimewaambia ndugu zangu wote kama kumi na zaidi KURA kwa Dr Slaa.

    Ila nina wasiwasi na hila za ccm, wasije kusema ameanza kampeni- wakamchongea kwa Tendwa na NEC.

    Pia naongelea kuhusu Mgombea Ubunge Jimbo La Arusha. Sijui kuna mgombea gani anaeaminika, asiyenunulika. Naogopa isije akawa kibaraka wa ccm, akaja kujitoa baadae ili kumuachia mmbunge wa ccm ashinde.

    Naomba ufafanuzi wa kisheria ili hofu yangu iondoke
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mpadmire,
    kinachotakiwa ni CHADEMA kupata mawakala wazalendo na waaminifu, Mimi na wewe tuna jukumu kubwa la kuhakikisha kura haziibiwi safari hii.
    Kuna haja ya Chadema kuanza kufanya mipango ya kuwapata Mawakala waaminifu kuanzia sasa hivi. mimi niko tayari kufanya hivyo kwa kujitolea katika eneo langu, maana safari hii ushindi ni lazima.
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Cha maana ni wananchi wote kuamka.
    Tuendelea kuwaelimisha wananchi kazi ambayo naifanya kila siku; naibua mijadala mbalimbali kuhusu hali yetu ya maisha na namna ya kutoka katika utumwa huu wa umasikini. Njia mojawapo ni kushiriki katika kupiga kura. Pia kuwatafuta mawakala ambao ni waaminifu;
     
Loading...