Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasira live tbc

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkognito, Apr 21, 2011.

  1. I

    Inkognito Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri Wasira yupo live TBC1 kwenye kipindi cha tuambie akiambatana na Mwanasheria mkuu wa serikali, mada kuu mchakato wa katiba yenye utapiamlo
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wote hao wawili hawana mvuto wowote, kazi yao ni kuganga njaa yao tu.
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    naona anaendeleza udikteta wake kwani anaendelea kutetea mswada Mbovu wa tume ya katiba
     
  4. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wasira amesema rais ndo ataunda tume sababu yeye ndo mkuu wa nchi
     
  5. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    thats non sense to watch
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Werema anaweza kujibu ni kwa nini huo mswaada uliondolewa? Huu utetezi anaoleta TBC kwa nini haukupeleka bungeni ili usiondelewe au hakuwepo bungeni wakati unaondelea?. Na Kwa nini kwenye hiki kipindi cha TBC asiwepo mwakilishi kutoka upande wa pili wa shilingi mfano, Pro. Shivji, Pro. Maina au hata mwanasiasa mwenzao Lissu ili tupate hoja iliyokamilika.

    Wassira ana utaalam gani kwenye miswada ya katiba? Hivi ni lini hawa morons watakubali kwamba watanzania wa leo si wakulisha matapishi?
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Sielewi wanalenga nini hawa jamaa ngoja niwasikilize
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimependa sana majumuisho yako kama ambavyo ulivyoyaweka hapo kwenye wino mwekundu hapa chini!!!

     
  9. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wasira sijamsoma kabisa mswada ulishaondolewa bado anautetea inavoonekana mswada utachakachuliwa na kurudiswa ureure wapo kutuanda wadanganyika
     
  10. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hivi hawa wanaumwa nini mbona nyuso zao zimevimbavimba
     
  11. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa wanatiwa kichèfuchefu.
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Afadhali ya huyu Mzee 'Tyson' Wassira akiacha zake hasira za ajabu ajabu huwa anaweza akapambanua japo jambo.

    Je huyu Werema ndio tuseme ni wa nini huko tena kwa HUU MSWADA WENYE UTAPIAMLO badala ya kumchukua Mwanasheria Mkuu wa Zanzibar mwenye uwezo wa kuacha sheria zenyewe zijieleze kupitia mdomoni mwake badala ya yeye Werema alivyo na kawaida ya kujieleza yeye binafsi badala ya kuzipa nafasi sheria zetu?????

    Kama ningalikua na mamlaka huyu Werema ningempeleka kujifunza kazi Mahakama ya Wilaya huko Kifuandui walau kwa kipindi cha miaka miwili na badala yake Mwanasheria Mkuu wa Zanzibar Mhe Makungu kuchukua nafasi yake katika ofisi ya serikali ya Muungano.

    Werema ..., bure kabisa!!!

     
  13. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wanaongea kiswahili, lakini hawaeleweki kabisa.

    Ni ngumu sana kujustify upuuzi kama ule uliomo kwenye muswaada
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani hata ingalikua wewe unafikiri aibu ya kugundulika na mabosi wako yaani sisi wananchi KUDESA MUSWADA mtindo wa Copy and Paste kutoka nchi jirani ya Kenya hata wewe ungekua na amani bado na kujiamini katika kile unachokizungumza mbele ya kioo kama hivi sasa????

     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    cccm wana watu wawili tu wanaoweza kuwatumia kama wawakilishi wao kwwenye mambo kama haya,wasira na tambwe hiza-ambao wote naona hawana kitu cha kuzungumza
     
  16. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tangu lini wassira akaeleweka wandugu? Muswada umeondolewa bungeni maana yake una mapungufu, is that hard to understand?
     
  17. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Werema Anasema rais hatarundika wanaccm kwenye tuma, na amesema mf dr Shivji aliwahi kuongoza tume ya ardhi. Kama wanaubavu wame Shirvji na hii nadha watz wanamkubali.
     
  18. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anasema mswada haubadilishi katiba una anda mchakato kuelekea kwenye kupata katiba mpya ivi wasira hajuwi maandalizi ya chakula hayaanzii mezani unasema nini wasira
     
  19. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wakuu, nyie ambao mnawasikiliza mtuambie kile wanachozungumza, sisi wengine tuko mbali na hilo ni jambo la muhimu, sio thread inaanzishwa halafu mnaponda tu, wengine hatujui hata nini kinaendelea,

    Hata kama ni utumbo hebu mtujulishe nini kinazungumzwa huko..
     
  20. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Shivji ni mdini, asije akachomeka takataka kwenye Katiba!
     
Loading...