Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasiopendwa nchi hii ni wachaga na watu wa kaskazini sio CHADEMA!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Jasho la Damu, Jun 12, 2011.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nasisitiza haya ni mawazo yangu.
    nitakuwa mchoyo wa fadhila kama nitachelea kuwapongeza wabunge wa kigoma kupitia chama cha cdm na nccr kwa kuonyesha mfano wa kujali wananchi wa jamii yao kwa kuelekezaa posho zao za vikao vya bunge katika taasisi za maendeleo ya mkoa wao.
    laiti hili lingefanywa na wabunge kutoka pande za kaskazini mwa tz hata bila ya kujali itikadi za vyama vya siasa zao, tungeanza kusikia mara ooh ni wakabila, wanataka kuongoza nchi kila aina ya neno lingesemwa nje na ndani ya ccm.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,721
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Unachokisema ndo chenyewe...watu wa kaska tunakuwa ignored na tunapigwa vita na kila mtu
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Duh, ngoja tuwaachie watu wa kaskazini. Lakini nawapa Big up Waheshimiwa Zitto, Mkosamali, Masali, Kafulila na Yule Mama wa NCCR. Chama chao sikipendi lakini hakika wamefanya jambo jema sana kwa Kigoma ni Mkoa ambao serikali inauchukulia kama sehemu ya Rwanda na Burundi na sio Tanzania
     
  4. M

    MPG JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkweree mabangoni slaa mioyoni mwetu.
     
  5. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    big up kabwe and others 4 yr devlpment initiatives
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ahhh who cares...kutuchukia hakutuui wala hakutupunguzii chochote!Tutaishi kama ilivyopangwa na CDM itazidi kuchanua tu!Wenye chuki na chochote kati ya hivyo viwili walie tu!
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wanaowachukia wachaga wana wivu tu. Ni kama vile tunavyowachukia ma.ga.ba.cho.li******
     
Loading...