Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasio memba humu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbongopopo, Dec 28, 2010.

  1. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    naonaga watu walio online namba ya wasio members kubwa kuliko ya walio memba
    mara nyingi ni over *10, sasa why wanapewa ruhusa kwenye mengi kama list ya public forum iejaa kila kitu

    mie naona waonjeshwe kidogo machache then wajiunge kama sie na sio copy & paste bile kuwa memba

    au unasemaje muhusika?
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Wazo lako ni Zuri lakini kadri siku zinavyokwenda na ndio tunapata member wapya ondosha wasiwasi wanajiunga tu kidogo kidogo kuna Thread zingine wanazikosa hao wasiokuwa wanachama humu ndani. waache wachungulie Kinyemela ipo siku watajiunga kila kitu kinakwenda taratibu tutafika tu na hili gurudumu la maendeleo yetu.
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Usijidanganye.....Malaria sugu ndo anajiunga kila siku kwa ID tofaui
     
Loading...