Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasifu wa ndani Mh. Catherine Magige na nia yake ya 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saranda, Jul 11, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. S

    Saranda Senior Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi nilikuwa Dodoma nilikutana na Mh. Catherine Magige. 2015 ana ndoto ya kuwa Vice-President.

    Je nani anajua elimu yake CV yake na hata utendaji kazi wake.
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,454
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [h=2]Member of Parliament CV[/h][TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TH="colspan: 3, align: left"]GENERAL[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Salutation[/TD]
    [TD]Honourable[/TD]
    [TD="width: 42%"]Member picture
    [​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]First Name: [/TD]
    [TD]Catherine[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Middle Name: [/TD]
    [TD]V.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Last Name:[/TD]
    [TD]Magige[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 20%"]Member Type:[/TD]
    [TD="width: 38%"]Special Seat[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Constituent: [/TD]
    [TD]No Constituency[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Political Party: [/TD]
    [TD]CCM[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Location: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Phone: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Ext.: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Fax: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office E-mail: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Member Status: [/TD]
    [TD]Current Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Date of Birth [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 3,942
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    Hii haijakamilika, aulizwe Katibu wa Bunge kwanini iko nusu sidhani kama Mheshimiwa Cath anahusika na mapungufu ya kuingiza data
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,716
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
    Huyu atakuwa na Degree ya Mapishi kama ya Mbunge wangu wa Nkenge. Ukiona hivyo ujue chini hamna kitu
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,006
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Usiyoyajua Kuhusu Catherine Magige-5


    Anawahusudu Zitto, January Makamba
    Tunaendelea kutazama yale ambayo kwa maana moja au nyingine ulikuwa huyajui kuhusu Mbunge wa Viti Maalum (CCM) anayewakilisha vijana (UVCCM) Mkoa wa Arusha, Catherine Valentine Magige.

    Huko nyuma tumeshaangalia maeneo kadhaa, sababu ya yeye kuingia kwenye siasa, wito alionao katika kusaidia makundi mbalimbali kwa sababu mpaka sasa, ameonekana ndiye mbunge anayeongoza kwa kusaidia watu mbalimbali ndani ya kipindi kifupi.

    Ukiachana na hayo, hivi karibuni gazeti hili liliendesha shindano la mbunge anayedatisha. Shindano hilo lililenga kumpata mbunge kijana mwanamke mrembo, anayejituma kufanya kazi, hivyo kuigusa jamii kwa sehemu kubwa kutokana na huduma anayoitoa.

    Kutokana na mvuto wake pamoja na namna alivyojitoa kuisaidia jamii ndani ya kipindi kifupi, Catherine aliweza kufika hatua ya tatu bora, huku mshindi wa jumla akiwa Mbunge wa Kawe kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Halima Mdee.

    Catherine anazungumziaje ushindi huo wa Halima na hatua ambayo yeye amefikia? Anasema: “Kwanza nampongeza Halima Mdee kwa ushindi, waliokuwa wanapiga kura ni Watanzania kutoka maeneo mbalimbali ya nchi, kwa hiyo anakubalika na utendaji kazi wake unaonekana.

    “Pili namshukuru Mungu kwa hatua ambayo nilifikia. Unajua wakati shindano linaanza sikutegemea, ukichukulia mimi ndiyo nilikuwa naingia bungeni kwa mara ya kwanza, kwa hiyo nafasi hiyo imeonekana Watanzania wananiona na wanakubali utendaji kazi wangu.

    “Hapa namaanisha kuwa pale hatukuwa tunapigiwa kura kwa urembo, kulikuwa na kigezo cha namna mtu anavyojituma katika kazi yake. Kingine ni kwamba napongeza shindano kwa sababu limetuweka karibu na Watanzania ambao ndiyo wapiga kura wetu.”

    Mwakani utafanyika Uchaguzi Mkuu ndani ya CCM, je, Magige ana mpango wowote wa kugombea? Anajibu: “Hapana, sina mpango. Nahitaji kutumia muda wangu kuwatumikia wananchi kupitia ubunge. Jukumu nililonalo ni jipya, hivyo sitakiwi kuchanganya mambo mengi kwa wakati mmoja.

    “Angalau ningekuwa mbunge kwa kipindi kirefu na kuona kama ninaweza kujigawa, kukitumikia chama kama kiongozi wa chama na mbunge, pia wakati huo huo kuwatumikia wananchi kama mbunge, hapo bila shaka ningekuwa na uamuzi wa moja kwa moja.

    “Kuna watu wananishauri kugombea ujumbe wa NEC (Halmashauri Kuu ya CCM), mimi naona bado. Sidhani kama natakiwa kujitwisha kofia nyingi kwa sasa, ila mpaka mwakani nitakuwa nimeshajipima kuona kama naweza kugombea NEC. Ni suala la kuangalia na kusubiri, muda utazungumza.”

    Wanasiasa ni watu wenye maadui wengi, vipi upande wake? Catherine anasema: “Maadui hawakosekani. Hata kama siyo mbunge, bado kuna watu watakuchukia na mara nyingi mtu anayekuchukia siyo lazima awe na sababu za msingi. Anaamua tu kuchukia.

    “Kama kuna watu wananichukia, hilo siyo tatizo kubwa kwangu. Mimi nawaheshimu, namheshimu kila mmoja kwa sababu sitaki kuishi kwa ubaya na watu. Ni vizuri kama kuna mtu anahisi simfurahisi, aje aniambie kuliko kukaa na chuki. Kumaliza tofauti na mwenzako ni jambo jema mno.

    “Mimi ni kiongozi, ninawakilisha wananchi bungeni, kwa hiyo sitakiwi kuishi kwa uhasama. Endapo nitaonesha chuki na mtu, hiyo ni alama ya kuwabagua watu ambao natakiwa niwawakilishe bungeni. Hivyo sipendi chuki lakini bado nasisitiza kwamba huwezi kuzikwepa kwa sababu wengine wanakuchukia bila sababu.”

    ANAWAHUSUDU ZITTO NA JANUARY
    Mbunge wa KIgoma Kaskazini (CHADEMA), Zitto Kabwe na yule wa Bumbuli, January Makamba ndiyo wanamkuna vilivyo Cathaerine, anasema: “Kuna sifa ambazo zinanifanya nivutiwe na mwanasiasa. Kwanza ni lazima awe na upeo, uzalendo, uadilifu, ujasiri na msimamo usioyumba.”

    Source: Global Publishers 7th May, 2011
     
  6. M

    MAMC JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ikiwekwa hiyo iliyokamilika hutaona tofauti na hii tunayoiona hapa. Waulize barclays wenzie waliowahi fanya nae kazi!
     
  7. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    ..Hebu bwageni humu ka-CV kake basi.
    au ndio walewale dizain ya 'Kwema chepetu,' Vi..kamata'
    aise Body linalipa bwana.... anapozungukwa na mafisadi malimbukeni ..unaweza kucheka hadi ufe
     
  8. Jodeny

    Jodeny JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MBUNGE wa Viti Maalumu, Catherine Magige, amewalilia vijana kwa kuitaka serikali kuwajiri
    wanaohitimu vyuo vikuu kwenda kutumikia mahakama mbalimbali nchini badala ya kuwaacha
    wakihangaika mitaani.
    Akichangia katika Makadirio ya Mapato na Matumizi ya Wizara ya Katiba na Sheria, bungeni
    Dodoma, jana, Catherine alieleza kwamba vijana wengi wanaohitimu vyuo vikuu kutoka fani ya
    sheria wamekuwa wakihangaika mitaani na matokeo yake wengine kujiingiza kwenye mambo
    yasiyofaa.
    Alisema ugumu wa maisha wanaokumbana nao baada ya masomo unawafanya baadhi yao
    kushindwa kumudu gharama za maisha na matokeo yake kujiingiza kukata tama kimaisha.
    Hivyo, aliitaka serikali kuweka mpango ambao utakuwa unawajiri moja kwa moja kutokana na
    kuonekana uhaba mkubwa wa watumishi wa mahakama, hali itakayosaidia wengi wao kupata
    ajira kuliko ilivyo sasa.
    “Ni muhimu serikali kulitazama hili ili kuwasaidia vijana ambao wanajituma kusoma kwa bidii lakini
    wanapohitimu masomo yao huishia kuzurura mitaani wakitafuta ajira bila mafanikio,”alieleza.
    Aidha, aliitaka serikali kuhakikisha inapunguza msongamano wa wafungwa magerezani kwa
    kuharakisha kesi kuliko ilivyo sasa ambapo kuna mlundikao mkubwa wa keshi katika mahakama
    nchini.
    “Kuwekwe utaratibu maalumu wa kushughulikia kesi hizo ili kupunguza mlundikano wa kesi
    mahakamani, maana watu wanakaa kwa muda mrefu sana magarezani bila kutendewa
    haki,”alisema.
    Aidha, aliwataka wabunge kuacha kuingilia mhimili wa mahakama kwa kuujadili bungeni, kwani
    kufanyua hivyo ni kuvuka mpika ya bunge na matokeo yake kuingilia mhimili mwingine wa dola.
    “Lazima tuheshimu mihimili mingine, vinginevyo tunawezakujikuta tukifanya mambo ambayo
    hayahusiani na kazi za bunge , kitu ambacho kitaleta picha mbaya ya bunge kuingilia mihimili
    mingine,”alieleza.
    Pia, aliwataka vijana kujitokeza kwa wingi katika kutoa maoni ya mchakato wa katiba, kwani hiyo
    ndiyo fursa pekee kwa vijana kutambulika katika katiba hiyo kuliko ilivyo sasa.
    Alisema kwamba kushindwa kwa vijana kutoa maoni yao katika mchakato huo ni kupoteza fursa
    adhimu ambayo haitapatikana tena kwa miaka mingi ijayo, hivyo kuwaomba kushiriki kwa wingi
    katika mchakato huo wa kutoa maoni.
     
  9. S

    Saranda Senior Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mh. sijamsikia hata siku moja bungeni anatoa mada yoyote zaidi ya kuweka make-up, wadau watujuze zaidi dukuduku la kumuelewa zaidi
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 5,674
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 83
    Ndio anasoma sasa degree yake elimu yake na alivyopitia ni story ndefu ......sanaa na inasemekana amekulia kwenye shida sana sana!
     
  11. Senkenke1

    Senkenke1 Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Huyo ni mke mdogo wa Kagasheki, hasara maana chakula cha vigogo. ubunge wa ngono ... hasara kichwa pumba kilaza ngono tu ni somo. Pole Mh. Kaga
     
  12. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,511
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Tumtendee haki, mwenye picha yake kamili aweke ili wadau waone sifa zake halisi zilizomfikisha alipo!!
     
  13. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    hivi vitu maalumu naona vimewekwa kuwadhalilisha wanawake
     
  14. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,427
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    uzi wako umeandika 'wasifu wa ndani"nikafungua uzi fasta kujua umejuaje moyo ,figo,maini,kongosho,nyongo,utumbo n.k vya ndani vya mhe catherine maige?kumbe sio ulivyoandika!HA HA HAHAAAAAA!
     
  15. J

    Jobo JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 591
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    [​IMG]
     
  16. m

    mharakati JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,219
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    viongozi wa kitaifa katika karne ya 21 hawaangaliwi tu kwa vyeti na uzoefu wa kazi bali pia na tabia binafsi kama hizi wanazoziweka hapa hawa wachangiaji..Africa tujifunze kuchangua viongozi kwa kuangalia na maisha binafsi ya nje ya uongozi. otherwise tutapata MADHAIFU wengi tu huko mbeleni
     
  17. m

    makerubi Senior Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Catheline alisoma CBE miaka minne au mitano imepita Certificate, ila sikumbuki kama aliendelea Diploma au hakuendelea. WaCBE Miaka hiyo wanamjua.
     
  18. B

    Baba Hellen JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Oooh my god!! My country is the area where the most stupid in the world come from. Ok! But why me is the most clever in the world? Oooh becouse i hate the wickness leaders especiall those who come thithiem.ok join with me to spread our camp peoples poweeeeeeeeeeeeer
     
  19. S

    Saranda Senior Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe bwana hapo juu wacha kutudanganya cbe ajawahi kutia mguu labda cbe hotely unachanganya mbona wewe ulishawahi kumuona mazungumzo yake ? bungeni akifika yeye ni kutuma vikaratasi na kuongea ujinga kuna siku kidogo nimuabishe niliombwa sana na mtu nimuache lakini wana nchi watajionea huu uzembe siku moja utakwisha people powerrrrrrrrrrrrrrr
     
  20. p

    peter muzo Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli umenena mgeni wetu jf imeingiliwa watu tunaomjua huyu dada hana hizo tabia nanimtulivu sana au kosa la Mungu kumpa uzuri? yaelekea watu wakiwa nachuki zao binafsi wanazileta huku. wana jf tubadilike natuwe tunafikiria siyo kukurupuka kupost mambo yaajabu nayasiyo nafaida kwetu sote badilikeni. nimesoma kuanzia mwanzo hadi mwisho niuzandiki na fitna huyu dada namfahamu sana nimtulivu naanajiheshimu. jf yupunguze majungu kunamambo mengi yakupost siyo majungu
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page