Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wanaopenda kunywa vinywaji vya bei ghaliii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BLUE BALAA, Jan 17, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi kwa nini ukitoka na demu outing wanapenda kunywa drinks za bei ghali bila hata kujua kama una hela au la. Utakuta anajishebedua eti anataka kunywa cinzano, martin, redbull, amarula. Cha ajabu wakiwa wenyewe wanagonga konyagi, tusker, kilimanjaro.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmmh we una matatizo gan na mademu wa dzain i?
    asubuio umepost mademu wanapenda kupiga mizinga nw unasema wanapenda vya ghrama..
    wewe unajisifia sana ukikutana na ao vmeo vyako
    jaribu kuwa in low profile naamin hawatakuumiza...sasa km umemwakikishia aaaahh wewe oda chochote beb sa kwanini asiode anachokipnda bla kujali bei?
    unawapeleka sehemu za gharama wakat unapoke laki 2 na nusu kwa mwez unategema nini?
    ebu nipishe mie:car:
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa si wewe ni buzi.
    Mi nikitoka na demu simpi nafasi ya kuagiza mipombe yake, namwambia hebu leo onja valuer
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    It seems you are under eighteen.
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Barobaro kazini
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Siku moja nenda nae then mwache aagize vya bei juu bila kuuliza na ukipata nafasi unaondoka na kumuachia kazi ya kulipa,nadhani atajifunza kutaka kunywa vya bei ya juu kupitia migingo ya watu
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye bold,we ni munoma!!
     
  8. mariah leos

    mariah leos Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha!!!kwakweli hlo si suala la kushangaza,kwani unapoamua kutoka na mtu out uhakikishe una vya kutosha kwasababu kila mtu ana uhuru wa kuagiza kila akipendacho ilimradi tuu muwe mmekubaliana tangu mwatoka hom,,sasa wewe utakua wa ajabu tena sana kumsema mwenzio eti anaagiza vya bei ghali..loo!!!kuwa muwazi kabla hamjafika eneo lenyewe afu uone kama ataagiza vya ghali.:ear:
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Si kwa kuwa wewe ni ATM......?
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ova 50 sema kabahili kweli kweli.
    24 7 kanazungumzia mada za kuchunwa chunwa tu...kademu kake dzain ndo sisi sisi vdemu vya mizinga...
     
  11. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ingawa mlio wengi mmepinga mtoa hoja,, ukweli unabaki palepale kwamba akina dada wengi wataagiza vinywaji vya gharama.. wakati wakitoa fedha mifukoni mwao hawavigizi vinywaji hivyo vya gharama. kwa kweli inakuwa vigumu sana kumwambia mtu usivywe hiki au kile, so it remains for an individual person ku-deal na case...
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tabia yako ya kuanzisha thread,
    kisha unabaki unachungulia tu,
    mi sipendi bana,
    siku nyingine ntakuibukia nikutwange makwenzi!!!!!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    punguza hasira sweetheart. Msamehe jamani.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Basi shetani. Siku nyingine siagizi tena amarula, nitaagiza chai.
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chai za Steers bei yake usipime! Bora mkitoka out muwe mnaenda kwa Vibanda vya Mama Lishe au kwenye klabu za Komoni na Mbege
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    napenda hii avatar yako CPU!,
    Nina wasiwasi kama rose wangu ataliweza hilo pozi!!!
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unaonaje hapo ktk BLUE ukaitoa ukaweka KAKA POA aka MTOTO WA WATU??? Nadhani itapendeza zaidi
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwanza Rose mwenyewe unamsimamia mazoezi ya viungo?? Au unamlisha tu?? Unampa kila kitu anachotaka??
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    ??????????????????
     
  20. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hujui akiwa mwenyewe anaangalia uwezo wake,
    Kama ni mwenyewe anaweza kununua kilimanjaro Konyagi
    Akiwa na wewe anywe ambavyo hawezi kununua akiwa alone so anataka vya bei gari ili iwe kumbukumbu.
    Maana ukisha mmega utamwambia leo sina pesa ya kunywa hivo so tunywe kilimanjaro.
     
Loading...