Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wa kiafrika na wasicha wa kizungu, wepi wana vutia kimaumbile???

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rasib, Jun 26, 2012.

  1. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani, leo nakuja kwa debate ya namna hii, nani mwenye figure ya ukweli kati ya wa mzungu na mwafrika....hakikisha picha utayoweka hapo ni mzuri na ya hekshimaa!
    Njoo na pic yako kwa jamvi tui-discuss..karibuni
     
  2. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wazungu wanavutia.
     
  3. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    unaishi na mzungu
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    siishi na mzungu.
     
  5. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nasubiri picha za jamii zote mbili kabla sijatoa hoja...
     
  6. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii topic ni nzuri sana.
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ungeanza kutoa picha wewe kwanza.
     
  8. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leteni pic 2chambue, acheni longolnogo
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    dada zetu ni noma wakuu... Bantu figer ndo kila kitu,wazungu wabaridi sana..saying on experience.
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani mbona bila hata picha hili swala linajadilika? kwanza kabisa uzuri uko machoni pa mwonaji mwenyewe. Pili waafrika na wazungu wanaweza kuwa na na uzuri sawa ama wakatofautiana.

    but miye kwangu mwanamke wa kiafrika anasifa hizi kwa mwonekano wa nje anangozi nzuri, umbo mwanana,ana vutia sana hata kwa kumtizama tu. pasi kuvua nguo.yaani wamekaa kubembeleza bembeleza hivi ukilinganisha na mzungu. tizama wanawake wa kitusi ama ethiopia ama eritrea anma swazland kisha njoo hapa tanzania, nenda kondoa, uchagani, tanga, arusha lolest jamani tu wazuri sisi.

    Mzungu kwangu mimi ana ngozi mbaya havutii hata kama atakaa uchi wengi wao pia kama siyo make up basi wangetisha. maumbo yao yanechorwa kwa rula sana utafikiri sanamu ya juma na rosa.

    bora wanawake wa kihindi wengine waweza kuwakuta wana sura nzuri sana na ingawa hawa maumbo yamewaumbua. Waarabu jamani they are also cute na hata maumbo yao ni mazuri sana
     
  11. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  12. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi kama mtoa mada phne yngu inazungu, na pic ya wazungu kali kinoma, yan nyie wadada wa kibantu mnaotea zero asee, kama kuna aliyena pic lete khapa
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    unawazungumzia wazungu wa bara lipi?
     
  14. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoz nyeupe, yoyote ile! Ila wabongo hawaotei chochote mkuu! Lete pic 2one
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mwafrika hana mpinzani hata bila picha.
     
  16. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wazungu waukwel bana no mchina no mkorogo
     
  17. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    2pia pic 2discus mkuu
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    gfsonwin my sis girls wa kiafrica wana kila sifa,si maumbile tu kwa kila kitu,ila kuna latino mhh,nao wapo juu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    apo kwa latino,kula5
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ni kweli ma lito bro, but wewe usiwe unasoma sana post za dada yako eeh! hata Eiyer nimemkataza si unajua ma dearest, sitaki kuwakuza miye.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...