Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washika Mipini Mnawaisha Mazishi ya CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omutwale, Jun 19, 2012.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bado najiuliza kwa nini "washika mipini" (Spika, Majaji, Mwanasheria Mkuu, Mawaziri, n.k) kwa maksudi wanachukua maamuzi ya kusiliba kaburi la ccm? Hakuna hata mmoja anajifunza kutokana na makosa yake ya awali au ya mtangulizi wake!

    Tuliona la Dr. Slaa na EPA Bungeni mwaka 2007, CDM wakashinda kesi Mahakama ya Wananchi na bado wanazidi kuvuna riba ya makosa yalitokana na udhaifu wa Bunge la wakati ule. Ikaja mwaka 2008 Zitto akafukuzwa Ubunge, wimbi la ushindi wa kuungwa mkono na wananchi likaendelea kusimama upande cha CDM. Bunge jipya 2011 tumewabeza CDM na Katiba, leo hii tunafakamia matapishi yetu tukiwa chooni kwa wapinzani. Juzi juzi tu Jaji wa Mahakama katika kesi ya Uchaguzi wa Arusha, kwa kufikiri amefanya kazi ya kusifiwa na chama, kaleta balaa uraiani kwa kumuacha Godbless Lema alande lande nchi nzima. Sasa badala ya watu wa Arusha wavue magamba, nchi nzima hata watoto wanavaa magwanda. Bado tu hatujajifunza wala kuwafunza au kuwaeleza watoa maamuzi kwamba; chonde chonde kujipendekeza kwenu kwa nia ya kukinusuru Chama Tawala, serikali na Taasisi zake (Bunge, Uraisi, Mahakama) havisaidii bali ndo vinamwaga petrol kwenye tanuru la kuni kavu za zinazoiteketeza serikali! Wananchi wa Tanzania ya leo, si wa Tanganyika ya Mwaka 1947! Wana maamuzi rohoni mwao tayari kwa kiama cha serikali yao hapo mwaka 2015.

    Ukiyatazama haya yote huwezi kuja na uamamuzi kama wa leo juu ya JJ Mnyika. Watoa maamuzi wa serikali yetu ya ccm lazima wajue kuwa hawa CDM wakati mwingine wanachezea sharubu za simba maksudi kwa sababu wanajua Simba mwenyewe ni wa plastiki. Na akibahatika kuwa na betri zenye chaji inayomwezesha kuunguruma basi ni furaha zaidi Maana watoto wa wana CDM wanafaidi muungurumo wake!

    Hivi kuna upya gani katika neno "UDHAIFU" lililosemwa na Mnyika leo Bungeni? Mbona watu wengi sana ikiwemo viongozi wa Dini na Vyama vya Siasa wamelisema na kulirudia neno hili na wakilihusisha na Taasisi ile ile (Rais Kikwete) bila kuchukuliwa hatua yoyote?

    Juzi Prof. Lipumba kasema wazi Rais JK ni dhaifu na kaenda mbali zaidi kumsifia Mkapa na utawala wake. Mh. Sitta akiwa Spika aliwahi kusema "kiutu uzima" kuwa "wewe rais umekuwa mpole mno" Hapa kwa wenye kung'amua Sitta alitumia uungwana tu kukwepa kutumia neno DHAIFU. Angeweza kusema "wewe rais umekuwa DHAIFU mno". Pia mwandishi Kondo Tutindaga – katika MwanaHalisi ya tarehe 01 June 2011 iliyobeba kichwa cha mada "Ni ubaya wa Lowassa au udhaifu wa JK?" alitumia neno "UDHAIFU" kama kisifa cha Rais JK si chini ya mara 15. Upya uko wapi mpaka huyo Spika anampa Mnyika kupiga penalti kwenye goli lisilo na golikipa?!

    Hapa chini ni baadhi ya waandishi wachache tu miongoni mwa Watanzania lukuki waliosema hadharani UDHAIFU wa Rais Kikwete

     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    "siku za mwisho watu huikimbia kweli na kufuata manabii wa uwongo"
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Kikwete si kiongozi DHAIFU tu bali pia ni GOIGOI, kwa sababu hana uwezo au ni muoga wa kuchukua maamuzi kwa wakati. Wala huhitaji kusumbuka kutafuta references kwa ajili ya kuthibitisha hilo, maana hata mke wake na watoto wake wanalitambua hilo.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Na tunaomba waendelee kuzishika hizo mipini ili waendelee kuwaudhi watanzania.
    Nimeona wabunge wengi baadhi wa ccm kila waliposimama waliiponda hotuba ya Zitto, kana kwamba ina kasoro, eti chadema wanawadanganya watanzania.
    wamesahau kuwa bajeti ya upinzani haitaishia bungeni, itaenda kusomwa kwa wananchi ili wajue kuwa ccm ni wasanii, rais ni mdaifu, CCM ni wapuuzi nk.
    Mbunge anapewa dk. 10 kuchangia, badala ya kuijadili bajeti kwa maslahi ya wananchi anabaki kuiponda chadema mpaka dk.10 zinaisha.
    Mungu aendelee kuwafumba macho mpaka kieleweke!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Omutwale Kuna vitabu vya hadithi wakati tukiwa lower school std i -iv kulikuwa na mfalme mmoja ambaye alitaka ashonewe suti ya kipekee isio na mfano kwa yoyote, kitu ambacho kiliwashinda mafundi wakamwacha mtupu na kumwambia suti yako tayari mwilini. Mfalme alizunguka mitaani akiwa mtupu ili kuonyesha suti yake mpya, na kwa woga wa raia hakuna aliethubutu kumwambia kuwa uko mtupu mpaka mtoto mdogo alipopiga kelele mbona mfalme hakuvaa nguo? Sasa basi nafikiri alichofanya Mnyika ni kumkumbusha mfalme kuwa hajavaa nguo na si zaidi ya hivyo maana kama mabvyo umeweka baadhi ya nukuu hapo juu watu wanajipendekeza hawawezi kumweleza kuwa udhaifu .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Imewapasa wafanye hivyo kama walivyoagizwa na mkuu wa kaya kuwatoa nje wale wote watakao onekana kupinga na ole wao waingize neno ambalo litaweza kubadilishwa na jamii ikaamini kuwa ni tusi...

    Sishangai kwani ndugu na jamaa wa marehemu wamekwishawasiri (CUF, TLP, UMD na sasa Mbatia wamemleta ili awe mshika chetezo kwa tiketi ya NCCR) kama ni kaburi tayari limekwisha chimbwa....:pray: MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALI ALIPOJICHAGULIA, AMMMMEEEEEENNNN!!!!!!!
     
  7. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    MANI

    Umenikumbusha enzi za Zama za "Uwazi na Ukweli" Jenerali Ulimwengu aliamua kumweleza Che Nkapa kuwa "Mfalme uko uchi" adhabu yake akaambiwa "wewe si raia"

    Ndiyo...tunahitaji watu wa kumueleza Mfalme jinsi sura yake ilivyo, maumbile yake na muonekano wake kwa watu wake. Inaniuma sana kila nikiongea na East Africana "wananisifia" eti Watanzania tuna Rais Handsome! Aibu iliyoje badala ya tusifiwe kwa kutumia vema utajiri wa rasilimali tulio jaaliwa kukuza uchumi, tunapakwa lipsticks na cosmetics kwa sababu ya udhaifu wa Wakuu wetu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. B

    Bob G JF Bronze Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wajifunze Kenya ambako katiba yao inawataka waombe upya kazi zao kwenye tume huru, na wote waliojihusisha na matumizi mabaya ya madaraka na wizi mwingine, Tufike mahala tuwe waadilifu kwa manufaa ya nchi yetu
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi dhaifu ni = na kutokuwa na akili?
     
  10. R

    Rwechu Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Angalia mh alivyotolewa chini ulinzi wa masajenti wa bunge
     

    Attached Files:

    • 5.JPG
      5.JPG
      File size:
      122.1 KB
      Views:
      35
    • 10.JPG
      10.JPG
      File size:
      81.8 KB
      Views:
      32
  11. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Omutwale, well said mkuu. upinzani unapelekwa makida makida na chama tawala. Lakini huu ushabiki wa kinyambaf una mwisho wake.
    Haya magamba yamekaa vikao mapema ili kutetea hiyo budget bila ya kuangalia masilahi ya Taifa. Matokeo yake akina Komba (mnyama anaepiga mnazi) anakurupuka na kuunga mkono bajeti 100% huku akisema jimbo lake ni masikini sana asaidiwe!!
    unaunga mkono mavi!!! Wako brain washed kama members wa Mirembe!
    B....shit!
    Mnyika apige mawe kama kawa, after all, yupo ktk kibanda cha makuti, hakuna vioo!
     
  12. a

    andrews JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    manabii wa uongo nape lusinde komba mwigulu na mpuuzi kama wewe:bump:
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Omutwale well said sir Maspika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano,Wabunge wa CCM na Mawaziri hawajitambui jinsi wanavyoipaisha CDM
     
  14. s

    swrc JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Power

    Today 15:16
    #3 [​IMG] [​IMG] JF Premium Member [​IMG] Array


    Join Date : 20th April 2011
    Location : Msoga Kijijini
    Posts : 1,898
    Rep Power : 740
    Likes Received537
    Likes Given37


    [h=2][​IMG] Re: Washika Mipini Mnawaisha Mazishi ya CCM![/h]
     
  15. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani JK siyo dhaifu tu, bali ni janga la Taifa
     
  16. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    najiuliza ni aibu sana kushindwa kutoa tofasiri maalumu ya ya neno "dhaifu" ina maana ni tusi naomba wataalamu wa lugha tusaidiane
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Taasisi ya urais ni dhaifu na ccm ni wapuuzi including mwenyekiti wao,
     
  18. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    JK ni dhaifuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
  19. B

    Bob G JF Bronze Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watu wengi ni Dhaifu na viongozi wengi ni dhaifu But Sija wahi kumwona rais wa nchi DHAIFU kama Kikwete, Amefanya Nafasi ya urais itamaniwe na hata mazezeta wanaona wanaweza kuliko yeye. haku faa hata kuwa balozi wa nyumba 10
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    KIPOFU HAWEZI KUMUONGOZA KIPOFU MWENZIE MWISHO WA SIKU WOTE WATATUMBUKIA SHIMONI...
    bubge limeamua kuizika ciciem makusudi kabisaaaaaaaaaaaa
     
Loading...