Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washa Taa Mchana (HODi)

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Nyakarungu, May 5, 2011.

  1. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    NIMEFANIKIWA KUSAJIRI NGO YA KIJAMII,ITAKAYOJIHUSISHA NA UTETEZI WA HAKI ZA BINADAMU KWA MASUALA YA AFYA.

    INAITWA NYUMBA YA UTU (HOME OF DIGINITY (HODi)).


    pamoja na kutetea haki za kiafya za binadamu pia itatoa elimu ya uelewa kwa jamii anuai.
    itafanya kazi mkoa wa mara, na baadae itaweza kukua na kufikia maeneo mengine.

    Mungu ibariki ari na nguvu hii.

    kauli mbiu ya washa taa mchana itatumika pia.
    mimi ni mwenyekiti wa board yake nikiwa mwanzilishi.
    mengine nitawajuza kadri muda unavyokwenda.

    Tabibu Grayson M. Nyakarungu.
     
  2. K

    KIJIGOJUNIOR Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyakarungu,

    Ni mwanzo mzuri kupigania health rights. Nadhani ninaweza pia saidia kwa njia moja au nyingine kufanikisha malengo ya NGO hiyo. Tuwasiliane kupitia abilaiabilai@live.com
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nini maana yake WASHA TAA MCHANA?
     
  4. M

    Mbwazoba Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    goo kijana goooo,ila take care of politics isiingie humo,ukihusisha saisa tu, umekwisha.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu mkuu JF.
     
Loading...