Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasee wanarara tu fijana wanafuta bange bange!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Columbus, Jun 30, 2011.

  1. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Mnakumbuka madai ya huyu mzee juu ya vijana kuwa wanavuta bangi tu na hawawezi uongozi!!, je yeye anafanya nini hapa
    kama sio kurara tu na kulipwa posho asiyostahili.
     
  2. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2014
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Asee hiyo ni noma sana
     
  3. J

    Jino Kwajino Senior Member

    #3
    Jun 28, 2014
    Joined: Dec 22, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenifanya nicheke kwa sauti hadi basi. Kwani huyo ni mtu au sokwe kavalishwa suti? Kama ni mtu hebu niambie ni nani kwakweli simfahamu.
     
  4. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2014
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Acha aenderee kurara,ataamshwa 2015
     
  5. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2014
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 54,963
    Likes Received: 34,797
    Trophy Points: 280
    Anafanya tahajudi jadidi!
     
Loading...