Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii wabwia UNGA

Discussion in 'Celebrities Forum' started by NYAGI DRY, Nov 22, 2011.

  1. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    baada ya langa kusanuka na kuamua kutemana na mambo ya madawa,ma heroin,cocaine na marijuana,leo katika pitapita yangu mitaa ya kinondon hospital nikamegewa pande kua vijana wa bongo fleva wanaongoza kwa kujidunga,eti kwa kisingizio cha kuwapa stim na kuweza kuandika mistari inayo bamba! Na hawa ni baadhi tu.NGWEA,MCHIZ MOX,TID,KABAISA AKA BLUE,DARK MASTER.LORD EYEZ,LADY JAYDEE,NURA,P.FUNKY,DAZBABA,AFANDE SELE,Na wengine kibao,mi nawashaur wamwige langa,ikiwezekana warud shule.jitazame
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu atawasaidia wataacha.
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    duuuh! Hadi msabato JAY DEE
     
  4. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mwingine ana kesi huko Kilwa kwa kosa la kukutwa na gm.20 za hashish!
     
  5. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    umemsahau captain john komba!
     
  6. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Hii imenichekesha sana, hadi kubwa lao linabwia...

    Mwili jumba namna ile stimu zitakaa wapi? Si atalzimika kubwia kilo nzima kama ni kweli.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hawa wabwia unga wanajilostisha sana blue alianza na bange akaona hazimp steam kaongeza dozi,20% kakutwa na kilo 20 za bange,daaaAaaaaaa Jide Mbona kitambo anastua si wanadanganya kwamba inawaondolea aibu kwa stage na inawapa manguvu ya kupiga show kwa stage
     
  8. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona umemsahau yule rapa omba omba wa twanga pepeta...
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Q Chilla....:A S embarassed::A S embarassed::A S embarassed:
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,040
    Likes Received: 5,223
    Trophy Points: 280
    JD na Afande Sele ni wavuta benge :bange: hawali unga.
    Mr. Blue ni gari la mizigo, anasafirisha unga kwenye mtandao wake wa bei cheee a.k.a tigo
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,040
    Likes Received: 5,223
    Trophy Points: 280
    huoni mustachi ule? Una tumika kama kichungi cha sigara wakati wa kukamua sembe
     
  12. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    DIOF??!!! Yule naona karibu unga unamfanya awe uji kabisaaaa.............
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aka mwizi wa power window
     
  14. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :lol::lol::lol::lol::lol:
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    tehehetete hahaha...ni kweli aisee....Hivi baraza la mawaziri la tz si limejaa wasanii watupu?
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Nami nashangaa,au kafunzwa Captain G.?
     
  17. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    wakuu captain john komba nimepandishia tu siyo kweli nilifanya imagination kama ndo anakula powder na ile sauti inakuwaje!!!!!samahanini....................siyo kweli mzee wa vitoto hali ngada!
     
  18. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    buji naona unakaribia kugonga ikulu!blue mjanja wake dogo hamidu ndo zile ngoma za dunk n die!ubaya wa mchezo ule lazma usniff kiaina ili ukate route za haja kubwa!na huyo dogo hamidu mjanja wake Dash! (jina la ukweli mabanoni) ila nae sasa hivi tengeru tee mzigo umekata!!!!......kuachana na stimu madogo wengi wa kino waliingia katika mchezo wa kula ngada kwa fikra za kudanganyana ukistua shughuli yake kitandani aibu!hufanyi makojozi mapema!
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Atawasaidia bila kumwomba?
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hili gamba nalo linapiga hii mambo?
     
Loading...