Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii na Mitandao ya Wizi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by majorbanks, Oct 29, 2012.

  1. majorbanks

    majorbanks JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wanajamii
    Hivi karibuni kumeibuka wizi wa vifaa vya magari maeneo mbalimbali,especially jiji la Dar.Wizi huu umekuwa ukifanyika kwenya maeneo ya maegesho na hata majumbani nyakati tofauti tofauti.
    Kuna jirani yangu aliibiwa vifaa vya gari yake usiku hivi karibuni na kwa kuwa jamaa anafahamiana na baadhi ya watu alifanya mawasiliano kiasi kwamba vifaa vyake vingefika popote Dar kwa ajili ya mauzo basi jamaa alikuwa na nafasi kubwa sana ya kujua.
    Na ndivyo ilivyotokea,kwani kuna dada alienda kuuza huo mzigo mahali na ndipo jamaa akajulishwa na askari wakaenda mkamata dada huyo.Alipobanwa dada alitaja washirika wake ambapo miongoni mwao kulikuwa na wasanii maarufu nchini ambapo kwa sasa kama wamepoteza uelekeo katika kazi ya muziki.(to be specific mmojawapo ni Lord Eyez wa Nako 2 Nako)
    Dada alifunguka zaidi na kusema pia wameshaiba mpaka silaha zilizokuwa zimeachwa kwenye magari kiasi kwamba mpaka muda huu dhamana hawajapewa kwa kuwa washaonekana ni watu hatari sana.
    Wasanii mnapokuwa mnafanya kazi kwa mafanikio basi kumbukeni kuwekeza kwa maisha yenu ya mbeleni kwani muziki au sanaa zingine ni kazi zinazoendana na umri,ukishavuka umri fulani basi na wakati wako wa kung'aa nao unakwisha.
     
  2. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwani mmejuwa leo
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mambo ya lord eyez yako mahakamani, haturuhusiwi kuingilia muhimili wa mahakama!
     
Loading...