Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

warning virusi hatari vya java. Kua makini ant virusi haitakusaidia

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief-Mkwawa, Sep 26, 2012.

  1. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    juzi usiku wakati nabrowse nkashangaa ghafla java runtime inarespond then hapo hapo ika crash halafu program za startup zikajifunga zote including antvirus na kila nikiiopen antvirus inakataa nkadownload ant virus nyengine nkatoa ya mwanzo (thanx to revo maana hata remove program ya contorl panel ilikua haifany kazi). Hata hio ant virus nyengine pia ikafeli

    Computer ikaendelea kua slow mpaka ikaacha kufanya kazi ikabidi niingie kwa safe mode na kurestore week ago then nkainusuru pc yangu.

    Warning ndugu zangu hackers wamegundua upenyo kwenye java na kuweza kuingiza virusi na malware kwa both pc za window na mac hakuna alonusurika. So uwe makini na ikiwezekana disable java kabisa.
     
  2. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    duh kinaitwaje hicho
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
  4. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh kumekucha
     
  5. S

    Soki JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hivi Chief ipads huwa nazo zinashambuliwa na virus?
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Yani kikawaida jamaa wapo vizuri mfano kila kitu unatoa itunes ni safe si rahisi upate virusi so tunaweza sema ipad haina virusi

    Lakini sio 100% safe kua eti device yako ya ipad haitaathiriwa na virusi kwa sababu kuna watu wajanja watakutegea tu sehemu nyengine mfano kwenye website and then ukiclick tu kitu fulani basi unawapata

    Na mtu mwenye risk kubwa ni yule alie jailbreak.

    Incase kama umepata attack yoyote solution ipo hapa

    Information about Ipad Virus and solutions | Ipad Virus
     
  7. S

    Soki JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    No sijawa attacked, nimeuliza tuu. Thanks

    Lakini simu za nokia nazo jee?
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Nokia wapo virusi wengi tu na symbian ndo ilikua os yenye virusi wengi zaidi sema mwaka huu android amemshinda nokia kwa virusi so ni wa 2 nokia kwa virusi
     
  9. S

    Soki JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Da!Kwa hiyo kumbe nokia yangu ambayo naitumia kwa internet iko kwenye risk niache!
     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Nokia haipo kwenye risk maana inainvolve minimum javascript usage
     
  11. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,925
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    ahsante kwa tahadhari
     
  12. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ahsante kwa taarifa hii, amahakika kila software ina upenyo wa virus. Ni suala lamuda tu kugunduliwa na hackers
     
  13. marion09

    marion09 Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ahsante mkuu kwa taarifa.....
     
  14. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    aISEE DAH....
     
  15. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,070
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Duh mpaka Mac? asante mkuu kwa taarifa.
     
  16. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  17. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    guys kama utakuwa na mozilla latest version utakua umeletewa notification kua java sio trusted program. Sasa sijui mipango ya google hii.
     
  18. Lyamber

    Lyamber JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 2,935
    Likes Received: 686
    Trophy Points: 280
    sasa una i disable vipi hiyo java?
     
  19. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    duh umefanya poa kwa kutustua..
     
  20. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #20
    Sep 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    Refer maelezo ya jamaa hapa kaelezea

     
Loading...