Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warembo wa MMU Xmass ndiyo hiyo' Je mtakoka na muonekano upi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mshikachuma, Dec 24, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Muonekano wa kutoka kujipara salon? kama kuwivu,kusuka au lace wig na ma-tong? Na vipi kuhusu kope na kucha?
    Au muonekano wa pamba za kufa mtu kutoka mamtoni na shoping plaza za Bongo? Je utakuwa kwenye crazy wear
    au kwenye vazi la heshima?. Au utalipuka na vitu vya sehemu zote 2? i mean salon na dukani? Au utakuwa wa kawaida
    tu kama unavyoonekana kila siku?.....UZURI NI WA KUZALIWA NAO na UREMBO NI KUJIPAMBA from shop na salon ili
    uonekane tofauti na kuwa mzuri zaidi......MARY CHRITSMAS and HAPPY NEW YEAR
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wengine siku zote kwetu ni sikukuu. Tunakula bata kwa mrija.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nimebeba vyuma mwaka mzima kwa ajili ya xmass hii
    kesho natembea kifua wazi, afu nakichezesha chezesha kama wanamieleka.
    Ila nna high heels za kufa mtu za blue na pochi ya blue
    King'asti alinishauri ninyoe, so nina dongo la maana
    ntapiga skin jeans ya njano
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahaha! Una visa wewe.
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aiseee
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Huyo aliyepanda juu ya boneti la gari ndio wewe Husninyo....
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    yeaaaaah!
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    yupo wapi?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa nilipewa sharti la nionekane unique
    imebidi nitafute nii nia nyepesi
    i couldn't afford implants

     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    whuuu! Kwahyo Umepata?
     
  11. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sawa na mtoko wapi? Je, hakuna mbwa mkali? au utaruka ukuta?
     
  12. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Acha hizo dada angu....mwenzio nilipanga hiyo kesho nije kukuchukua nikupeleke ukalione daraja la manzese.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ntaenda wapi zaidi ya koko bichi

     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    heeeeeeeeeeee!!!!! daraja la manzese ndio lipo wapi? ushamba huu! pazuri eeeh?
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wee nae acha ushamba sikukuu za watoto siku hz watu wazima kila siku ni sikukuu
     
  16. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Naomba uniPM kongosho tafadhali
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nshakuPM
     
Loading...