Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waraka wa maghembe wakataliwa DUCE

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Plato, Jun 10, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hali ni mbaya.ule waraka wa waziri wa kubadili katiba za vyuo umekataliwa,wanafunzi wameanzisha vurugu na wajumbe wa kukusanya maoni wamenusurika kipigo.
     
  2. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hongera mkuu endelea kutuhabarisha
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM wanataka kuingiza mizizi ktk tasinia ya elimu kwa aina yake.Sasa hatukubali kabisa.Logic ya kubadilisha katiba ipo wapi!
     
  4. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani wasomi hawawezi kujadili bila ya vurugu?
     
Loading...