Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapwa na mabinamu zangu nisaidieni kufanya uchaguzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Oct 23, 2009.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Mimi na huyu mlala pembeni yangu kihalali, tukiwa na akili timamu na bila ya kulazimishwa na mtu yeyote tukiwa na nia moja na bila ya kushawishiwa na mtu yeyote tumeamua kutumia kondom kama njia ya kufanya uzazi wa mpango. Tuko katika mtihani mzito wa kuamua aina ya kondom itakayotufaa katika zoezi hili. Hatujawahi kutumia kondom huko nyuma kwa pamoja (mi nlishawahi kutumia kwenye mechi za mchangani, sijui kama wife alishawahi kutumia. Naogopa kumuuliza nisije vunja ndoa yangu kwa wivu)

    Nisaidieni ushauri hivi kondom ipi bomba kwa wanandoa. Ya kiume au ya kike? (Wife kama uko JF nisamehe na nakuomba usichangie lolote kwenye hii mada)
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mpwa mi situmii, hebu tumsuri Fidel na FL anc co....
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Na wale maBM unaendaga live?
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mpwa kondomu ya kiume ndio tumieni, kuna kondom inaitwa ultra thin, kwa kweli sijapata kuona kondom nzuri kama hiyo. Ni nyembamba mno kiasi unaweza kudhani imepasuka wakati unakata mbuga ila ukimaliza ukiangalia kitu bado inasoma. Kaka usisahau jina ni Ultra thin sijaona nembo ya TBS lakini nauhakika hata ikiwa mbovu vipi kwa uzazi wa mpango iatakufaa tu.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamani mimi ninaallergy na condoms ushauri please!
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thats ma boy right there!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Mpwa ahsante kwa ushauri wako. Uzoefu kitu muhimu sana. hahahaha lol ultra thin. ultra thin. ultra thin. Nimeshaikariri hiyo.
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Likewise
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mpwa na ndg yangu chrispin nasikitika sana hutopata mchango wangu kwenye hili swala mimi ni mweupe kbs mwanangu......situmii kbs ila naona tangazo la SALAMA CONDOM kuna jamaa anavaa kikomedi anaingiza kichwa kwenye mdomo wa mamba
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Mpwa we hutumiagi hii kitu? Wapi ushauri mazee?
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Hahaha mpwa! Najiuliza ipi hatari zaidi kati ya red na blue.
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmmh, no komenti binamu.
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hamna HATARI nina 1 naaminiana naye
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Binamu utanifanya nizae kama dogi. Saidia hapa.
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ah..we acha tu....
     
  16. GP

    GP JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lakini binamu kwanini basi msitumie njia nyinginezo ili ufaidi utamu vizuri?
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Si nimeshakwambia binamu. Ni uamuzi wetu (siyo wangu) bila kulazimishwa na mtu yeyote. Hahahaha! Labda bibie anahisi nshagonga sehemsehem.
     
  18. GP

    GP JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh, mi kwangu itakua ngumu sana ku2mia hiyo kitu tena kwa mai waifu wangu, pole sana binamu. ila nadhani generally ndoxi ya kiume ndio mwake, nasikia za kike zinapiga makelele balaa kiasi ambacho stimu yote inapotea.
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Binamu hiyo kali. Au ndio maana leo mashosti wamegoma kuchangia hii mada? Hahahah
     
  20. Guftano

    Guftano Member

    #20
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo ni pale itakapobasti na hatojua kama imefanya ivo. ajaribu moja,mbili, tatu then aseto mwenyewe. sema mwana asikae sana kwenye zile za sh.100 unapewa tisa. sio.
     
Loading...