Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapinzani wakipata cheo tu, kimyaaa, ndo walicholilia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpeni sifa Yesu, Nov 19, 2010.

  1. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani, kina Maalim Seif walipopata uongozi tu kwenye selikali ya zanzibar, wamefumbwa mdomo na wamekuwa rafiki mkubwa wa CCM. imagine kama Dr.slaa angepewa uwaziri mkuu na kikwete, mbowe naye akapata makamu wa rais, chadema ingekuwepo bado? can we trust these guys?..kwa upande wangu bado ninayo imani kubwa sana na chadema...ila cuf kwa jinsi walivyowageuka wapinzani wenzao, nimeamini kumbe walichokuwa wanapigania miaka yote hiyo ni kupewa cheo. manake walipopata cheo tu wamenyamaza kimyaaa....
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Inabidi Seif ahojiwe na atupe msimamo wake baada ya kuukwaa umakamu wa raisi.
     
  3. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Seif hana mpya, ilikuwa imeshafika jioni, kwa miaka aliyokuwa nayo halikuwa hawezi kugombea tena, kwa hiyo damu ya watu aliyomwaga amekubali kuwasaliti na kuambulia 1st VP asiye na power
     
Loading...