Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapiga kura wa Mnyika wavamia Manispaa ya Kinondoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Julius Mgaya, Jan 27, 2012.

  1. Julius Mgaya

    Julius Mgaya Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana majira ya saa 3 Asubuhi wananchi wa Kata ya Goba, Makuburi na Ubungo ambao ni wapiga kura wa MNYIKA walivamia Manispaa ya Kinondoni wakitaka kuonana na Mkurugenzi wa Manispaa hiyo Ndg. F. Fwema ili kupata majibu kuhusu Matatizo ya Maji-Goba, Utekelezaji wa ujenzi wa Barabara ya Makoka-Makuburi pamoja na Ujenzi wa Daraja la External-Ubungo.

    Wananchi hao wanasema licha ya fedha za ujenzi kutegwa ambapo Barabara ya Makoka-Makuburi imetengewa Milioni 101,840,00 Daraja la External-Ubungo limetengewa Bilioni 1.2 lakini hakuna hatua yoyote ya ujenzi iliyochuliwa na Manispaa ya Kinondoni ili kuharakisha ujenzi wa Miundombinu hiyo inaanza haraka licha ya juhudi kadhaa alizofanya Mbunge wao John Mnyika kushughulikia Matatizo hayo lakini Manispaa wamekuwa hawampi ushirikiano wa kutosha, hivyo kuona bora waje wenyewe kwa mkurugenzi huyo ili kupata majibu na lini utekellezaji wa ujenzi utaanza.

    Kufuatia hatua hiyo afisa Utawala na Utumishi wa Manispaaa hiyo alilazimika kuomba msaada wa Polisi wa kutuliza ghasia FFU ili kuja kulinda usalama wa Manispaa hiyo kutokana na kundi kubwa la wapiga kura hao kusema hawatatoka mpaka wamuone Mkurugenzi huyo au waitiwe Mbunge ili aje kuwasaidia. Polisi hao walizingira mageti ya Manispaa hiyo kwa saa kadhaa na kisha kuondoka baada ya kuona wananchi hao hawakuwa na nia ya kufanya vurugu bali walikuja kwa amani.

    Baada ya wananchi hao kukaa zaidi ya Masaa 4 wakimsubiri mkurugenzi huyo, Manispaa hiyo ililazika kumuita Mnyika ili kuokoa jahazi kutokana na hali kuwa mbaya katika ofisi kadhaa za Manispaa hiyo ambazo wananchi hao walizizingila mpaka wamuone Mkurugenzi. Baada ya kuja Mnyika, Mkurugenzi wa manispa hiyo alilamika kukatisha ziara yake na Mkuu wa mkoa na kuja kuongea na wananchi hao ambapo walimweka kitimoto mpaka majira ya saa 12:33 Jioni walipopata ufumbuzi wa masuala yao ambapo Mkurugenzi alihaidi kupitisha Grader katika barabara ya Externala na ya Makoka pamoja na kwenda kufanya ziara Goba siku ya Jumamosi ya tarehe 28/01/2012.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,653
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Sawa kabisa Nguvu ya Umma ndo kila ki2...nawapenda sana wananchi wa Ubungo make mda wote huwa tayari kumsaidia mbunge wao pale panaoonekana kuingiwa mizengwe

    big up!
     
  3. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na bado jumatatu
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kila Jimbo tungelifanya hivi. Huenda viongozi wetu waliopo usingizini wangeamka.

    Hakuna Jimbo lisilo na matatizo / kero.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hili nalo ni jimbo bwana. Hawabuzwi hawa, sio wadanganyika.
     
  6. j

    jigoku JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hongereni wananchi na wapiga kura wa jimbo la Ubungo kwa kuungana pamoja kusaidia juhudi za mbunge wenu Mh Mnyika,hii ni kwa faida yenu,siku zote nguvu ya umma ni silaha inayoshinda silaha zote,na imekuwa ni kawaida ya serikali hii ya CCM-Magamba kukwamisha shughuli za maendeleo katika majimbo yanayoongozwa na wabunge wa upinzani hasa CDM.na hii inaonekana kulikuwa na mizengwe katika kuondoa kero za wananchi wa jimbo la Ubungo licha ya fund kuwa allocated.endeleeni kukomaa mpaka kieleweke.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Bravo nguvu ya umma ya ubungo and keep it up Mnyika.
     
  8. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii ndio inatakiwa,
    Haki yako unaifuata huko huko,
    Hakuna kuisubiri, watapandia ndege
     
Loading...