Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi wananunua Tanzanite

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Dio, Oct 20, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Niaje wakubwa?
    Natumaini mko pouwa wote,nina tatizo kidogo hapa,ni wapi naweza kuuza madini ya Tanzanite kwa hapa Dar es salaam,na labda kuna process naweza kupitia labda?
    Naomba mwenye uzoevu anijuze.
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nenda pale nyuma ya kituo cha Zimamoto wapo Tanzania Gems bei zao nzuri.
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    poa mkuu ntawafuata pale
     
  4. c

    changman JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Good luck man. Mi napenda watu wanaojaribu na kufanya mambo yanayowaendeleza kimaisha na ku encourage wenzao. Big up!
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pamoja sana
     
Loading...