Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi pazuri pa kuishi?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by August_Shao, Jun 24, 2009.

  1. A

    August_Shao Senior Member

    #1
    Jun 24, 2009
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani naombeni ushauri wenu....nataka nikapange kati ya TABATA au Maeneo ya kuanzia Banana ukonga hadi pugu......sasa sina uzoefu wa maeneo haya naombeni ushauri wenu....

    Naombeni samahani kwa kuiweka kama "breaking news "
     
  2. S

    Shangazi JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2009
    Joined: Mar 24, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani ulipokuja dar ulishauriwa na nani?
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    unaikumbuka hadithi ya mtoto kulia "chui! chui!" wakati akijua ni uongo? Siku alipolia chui ukweli watu walimpuuza na matokeo yake aliliwa na chui.
    Haya unaita hii nayo ni breaking news jamani!?
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Ndugu karibu Kinyerezi, kwa kweli ni sehemu nzuri sana kuishi bado hakujazana watu kama mbezi beach halafu mipango miji ni A,hakuna purukushani za makontena ya baa na kuna hali hewa nzuri sana,
     
  5. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    TABATA kubwa BUT Chang'ombe is best and Mawenzi better as well Kisukuru good. I once lived dea
     
  6. M

    Masatu JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unakaribishwa Mbagala jeshini, disco la kijeshi (mabomu ) kila wiki .

    Hata hivyo usijali utazoea tu kama walivyo zoea watu wa Kipawa kelele za ndege!
     
  7. G

    Gashle Senior Member

    #7
    Jun 24, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuchagua sehemu ya kuishi kunategemea mambo mengi tu muhimu kama vile wapi ofisi yako ipo, huduma zako muhimu kama hospital, soko nk unapata wapi. Ni vigumu mtu kusema ama kushauri ukae hapa ama pale ilhali hujaweka bayana baadhi ya mambo, una familia, uko kivyako vyako nk. Mi maoni yangu hiyo njia ya Banana sijui Ukonga mpaka Pugu, mmh, labda uwe unajenga na umeamua kuishi kwako. Lakini kwa kupanga... sijui
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha!!
    Aiseee babaangu Sha...Shayo kweli, kari...karibu uwanja wa fisi!
     
Loading...