Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapi nitapata volvo spare parts??

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Riccristin, Jan 15, 2012.

  1. Riccristin

    Riccristin JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Kwa yeyote ambaye anajua spare za volvo s80 zinakopatikana kwa hapa bongo...
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Manzese kwa mfuga mbwa
     
  3. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Umeona eeh!! spea za hiyo mitambo adimu kaka. jaribu tu second hand gerezani kwa mambingwa wale hakuna kinachokosekana! kama unamjua mtu scandinavia agizia tu. bei yake ni rahisi kuliko hizo utakazo nunua hapa mitaani. kisha a tip to that series never skip service once the dash board ask you to. uta enjoy hiyo gari mpaka utakuwa na wasiwasi. ukiwa unabadili oil, oil filter na plugs on time hiyo gari mimi sasa mwaka wa tatu huu. sijagusa machine
     
  4. Riccristin

    Riccristin JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    thankx kaka nitoe namba zao kama unazo..
     
  5. j

    jinalako Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjaribu huyu jamaa 0716578765
     
  6. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bos ni Volvo Semi-trailer ama gari ndogo?
     
  7. DullyM

    DullyM Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    S- series ni gari ndogo Mkuu!! S70, 50, 60, 80 kama ya mkuu hapo juu zote ni ndogo zile na milango ya kuinua nyuma. kisha kuna hizo V series. hizi zina buti nyuma. machine nyingi zake zinaingiliana. tofauti ni kwenye vifaa vingine.
     
  8. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni opposite kidogo Mkuu, S series ndiyo zenye buti nyuma, Na V-series ndio zenye milango 3 ama 5.
     
  9. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndogo mheshimiwa
     
  10. M

    Misa JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2014
    Joined: Jul 5, 2013
    Messages: 834
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu ukiwa na shida ya spare parts ya volvo waweza kunijulisha
     
  11. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2014
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    gari nazipenda sana hizo, ila spair bongo.ni tatizo sana,ajabu ni kuwa zamani watu waliebdesha sana gari za ulaya, kama hizo volvo,ford, pigeot, volswagen,renault, na spair zilipatika. leo hii roho za watu zimehamia toyota as if toyota.ndo gari pekee,while toyota ni low quality hamfikii hata nissan kwa ubora.
     
  12. v

    viking JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2014
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 865
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Ukikosa Kabisa bongo niambie nikuletee toka uk,unataka spare gani
     
Loading...