Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi nitapata Cameras na Camcoders kwa bei nafuu?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ng'wanza Madaso, Apr 16, 2009.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Habari za leo wana Jf Poleni na mhangaiko ya hapa na pale. Napenda kuuliza ni dukagani hap Dar linauza Digital Cameras na Camcoders KWA BEI NAFUU. Msaada wenu ni muhimu sana kwangu. Natanguliza asante zangu nyingi.
     
  2. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna duka linaitwa Jumbo Cameras kama sijakosea liko pale Benjamin Mkapa Pension Towers(zamani Mafuta House) yaani Jamhuri/Maktaba Street.

    Jamaa wana cameras and camcoders nzuri.Jaribu hapo nafikiri utapata unachotaka.
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Asante mkulu imefanikiwa Mungu kubariki.
     
  4. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2009
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
  5. C

    Changarawe New Member

    #5
    May 6, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Changarawe ajiunga na jamii forum...
     
  6. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2009
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unataka kutumia kiasi gani ?itasaidia kujuwa wapi tukuelekeze wende au nini cha kufanya iliufanikiwe
     
  7. I

    Isskia Member

    #7
    May 6, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vipi Mr Kinyau hawasumbui lakini, na wanasafirisha kwa muda gani kitu kama laptop hivi
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Ulifahamu vipi kuhusu hiyo website?

    The review of that site is not very good


    Karibu jamvini Changarawe
     
  9. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kama dora mia sita hivi kwani dogo kijijini anataka kuanzisha kimradi kidogo.
     
  10. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Unataka camera na camcoder ya aina gani? megapixel ngapi na optical zoom ya namna gani na LCD monitor ya size gani?
     
  11. P

    Papizo JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,230
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
  12. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Utamsaidia zaidi huyo dogo kwa kuupa mradi wake hadhi inayostahili.
    Ikiwa hii vision ni yake, na ndiye aliyebuni mradi huu - s/he is going to surprise you especially if those around him give support on his mission by giving him courage and guidance.
    You do believe in what he is trying to accomplish I hope?
     
  13. C

    Chief JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2009
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Import Duty na VAT je? Najua hivi ni lazima ulipie.
     
  14. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2009
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Lazy dog, i was as hesitant as you are, trust me I bought from that site 3 items ( a cellphone, wedding dress and a camcorder for very reasonable price), the goods were delivered in 5 working days; of course u pay for courier- DHL or FEDex depending on the weight.

    If its one item its assumed its for personal use so import duty was not charged for my case.

    Someone mentioned of ebay, they too have good stuff but they rarely ship to Africa so maybe he can arrange with papizo amnunulie kisha amtumie.
     
  15. I

    Isskia Member

    #15
    May 8, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Oky Mr. papizo may be let us communicate, nahitaji laptop ya kawaida tu, toshiba, hp or any ambayo unadhani ni reasonable at least inaweza kurange kati ya 500,000-650,000 tzs au unasemaje kaka
     
  16. m

    majogajo JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    safi sana hiyoooooooo
     
Loading...