Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi nipate soko la uranium

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Ozzie, May 9, 2012.

  1. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rafiki Yangu Wa Karibu Aliyepo Nje Ya Mipaka Ya Tanzania Anaulizia Kama Kuna Black Market Ya Uranium.
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    unatafuta kupotea
     
  3. POLITIBURO

    POLITIBURO Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebu wasiliana na Ahmednejad wa Iran au pale India jamaa wanahitaji hiyo kitu haraka na wanalipa vizuri. Mi nawafahamu jamaa wanaofanya nao biashara hiii ya Uranium nk.
     
  4. The only

    The only JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    ukilipata soko nistue
     
  5. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu yani wewe tayari jamaa wameanza kukufuatilia! Hii mambo huweki huku!
     
  6. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuju river na selou game reserve.
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umeishaandaa wosia wako
     
  8. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nahitaji kiasi kidogo kama 30g hivi,nataka kufundishia wanafunzi wangu wa PHYSICS kwenye topic ya RADIOACTIVITY.Nakuomba uifunge vizuri maana ni hatari sana.
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mmmnh!!! deal nyingine hizi!!!
     
  10. The only

    The only JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    huyu jamaa anatisha umeanzaje kuwaza hayo mambo ,nenda wizara ya madini unaweza yauza nje kisheria kabisa kwa kupata vibali vya taasisi mbalimbali .
     
Loading...