Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi lilipo baraza la maaskofu?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by miss msemakweli, Nov 4, 2011.

  1. miss msemakweli

    miss msemakweli Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msaada jamani nielekezeni wapi lilipo baraza la maaskofu kurasini. mimi natokea Sanza vatikani. nipande magari ya wapi na nishukie wapi? maana naenda kwenye interwiew j3
     
  2. I

    Isaack Binya Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipo kurasini, kama ukija tokea mandera road ukifika mataa ya chuo cha Uhasibu kurasini basi ni unanyoosha nayo kwenda shmo la udongo, but hakuna magari ya abiria ya moja kwa moja ukija na mandera road so shukia kituo cha uhasibu, vuka upande wa pili panda gari la kariokoo wanaloita kariokoo shimo la udongo then utamwambia konda akushushe Baraza la maaskofu, offcoz sio mbali sana ukitokea uhasib bt kwa kua mgen panda gar! Kila la kheri mkuu!
     
  3. t

    tinya Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    panda gari la kariakoo, ukishashuka tafuta magari ya temeke au mtongani kupitia shimo la udongo, kituo ni baraza la maaskofu ambacho ni baada ya highway, au panda gari ya tandika ukifika tandika tafuta gari ya kariakoo kupitia bandari / shimo la udongo shuka baraza la maaskofu.
     
  4. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mimi nakushauri uchukue taxi mwambie akupeleke baraza la maaskofu. Usijioneshe sana kwamba una shida na maisha. Kwanza kwenye daladala utafika hususani hizo zinazopitia shimo la udongo utafika umechafuka sana
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    ukifika k/koo nenda pale kwenye geti la shule ya uhuru utakuta magari ya mtongani kupitia shimo la udongo mwambie konda akushushe baraza la masikofu.ukitoka highway kituo kinachofuata ndo hapo baada ya dalaja.mia
     
  6. O

    Ohotaite Kintu Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina uhakika na kituo cha kushukia lakini panda bus lolote linalopitia Shimo la Udongo (Bus hilo linaweza kuwa la Temeke, Tandika, Mbagala au Mtoni). Utamuuliza Konda atakuonyesha kituo lakini ni baada ya kupita ofisi za UDA. Mabus unapandia Posta Mpya au Kariakoo.
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    magari yanayopita shimo la udongo ni ya mtongani tu.mia
     
  8. l

    laun Senior Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    panda gari la kwenda mtongani au tmk ,shuka uhasibu
    Vuka upande wa pili wa barabara panda gari yoyote inayopita shimo la udongo(zote zinaishia kariakoo),shukia biashara,angaza upande wa pili wa barabara utaona kibao cha mogas fuata hiyo njia kubwa bila kukata kona utafika,au ukishindwa ulinza walinzi kwenye mojawapo ya mageti maeneo hayo.
     
  9. miss msemakweli

    miss msemakweli Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanteni wakuu
     
  10. p

    pufray Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitafute j3 nitakua pale kupiga paper
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hiyo avatar yako tu imeshakukosesha kazi. huwezi kuwa mpenda kunyonya damu za watu halafu upate kazi ya kuifanyia kanisa. bora usiende tu umeshaliwa wewe labda ubadili avatar yako
     
  12. miss msemakweli

    miss msemakweli Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ushidwe na ulegee katika jina la Yesu!
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    ulienda au uligaili?mia
     
  14. t

    tinya Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hivi huko shimo la udogno kwenyewe unakujua au?
     
  15. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata temeke yapo. Na mbagala kuu pia.
     
  16. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2014
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Hata mimi napenda kupafahamu
     
  17. Entreprenegro

    Entreprenegro JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2014
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jirani unaniangusha bhana.. Ni Sinza vatican.. Kifupi panda gari za ubungo, ukifika ubungo panda gari za mbagala shuka uhasibu.. ukifika hapo chukua boda boda elfu 1 mpaka elfu 1 na mia tano..
     
  18. M

    MjasiriamaliElimu Senior Member

    #18
    Oct 11, 2014
    Joined: Nov 21, 2013
    Messages: 112
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Siyo Avatar tu aliyoikosea hata hiyo Sanza Vatican mi alishanipoteza nikadhani anatokea Vatican City.Tuwe makini jamani tukiandika k2 tusome kwanza kabla ya Public.
     
Loading...