Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Deus Kibamba na Jukwaa la katiba?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by 1800, Jan 20, 2012.

  1. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanajamvi hivi Deus Kibamba na jukwaa la katiba kwa ujumla wameishiwa wapi?sijawasikia kwa muda mrefu sana,au harakati ndio zimefikia ukingoni?
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Amerudi kwa kituoa chake cha kazi .... muulize RO
     
  3. D

    Do santos JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tangu cdm wapate juisi pale magogoni na wao shughuli imekwisha.walikuwa wanatumika na cdm na wale wazungu koko wa scannavia hawawapi mshiko ndomana waona jamaa yupo kimya.
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Njaa jamani njaa. ukiona mtu anachonga sana jua kunasehemu kaahidiwa mkate, otherwise hutamsikia. kweli njaa jamani njaa ni mbaya sana. Ewe mungu tuepushie mbali na hawa wanaharakati njaa wetu.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Masaburi haya
     
  6. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    BOUGHT.

    Everybody has his price.
     
  7. zoeca

    zoeca Senior Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunvuta pumzi / wanasheria wetu wanashughlikia kesi ya msingi kwanza
     
  8. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Kapewa bahasha yake anasubiri kuhamasisha watu waunge mkono kutoa maoni! Kaahidiwa kuwepo kwenye bunge la katiba.
     
  9. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Deus yupo na jukwaa lipo. Jukwaa linaendelea kujipanga vizuri, Kwa uhakika zaidi tafadhali tembelea ofisi zao zilizopo Mwenge nyuma ya TRA hasa siku ya Jumapili (22.01.2012) kuanzia saa nne asubuhi kwani watakuwa na mkutano na waandishi wa habari.

    Mambo mazuri hayataki haraka, yote yatajulikana hapo. Njoo utoe dukuduku lako!
     
  10. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa taarifa hizi za kutia moyo mkuu!
     
  11. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Deus kweli bado yupo na kama unafuatilia mambo ni kwamba hata jana walikuwa na kikao pale ubungo plaza kujadili mambo haya haya ya katiba na Deus ndiye aliyekuwa anaendesha kikao hicho.

    Sio vizuri kuongozwa na hisia. Kama huna uhakika na kitu ni bora kuuliza kuliko mtu kuanza kuweka hitimisho lako!
     
  12. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sijaweka hitimisho mkuu,nilichofanya nikuuliza wanajamvi ili nipate kujuzwa,maana sijalisikia jukwaa siku nyingi na mimi ni nafuraishwa sana na mada zitolewazo na jukwaa la katiba,muda mwingi mimi nipo pembezoni mwa nchi,labda ndio maana hata hiyo taarifa za jana sikuwa nazo!nashukuru mkuu
     
Loading...