Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi big screen -World Cup

Discussion in 'Sports' started by Katabazi, Jun 11, 2010.

  1. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wana JF,
    Natamani na mimi nikaache ka TV kangu (size yake nakajua) ila ningetaka sehemu ambapo WC itaonyeshwa LIVE kwenye big screen na penye washabiki. DAR popote nitakwenda ingawa prefarable city centre,Upanga,Oysterbay, mpaka njia ya Mwenge/Mbezi maana nitakuwa naelekea kwetu.Kulipa nitakuwa tayari.
    Thx.
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Karibu nyumbani kwangu Tandika Maguruwe!.
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kwa kweli mimi leo nitachelewa sana kutoka kwa ofc, naomba kama kuna mtu anajua link yoyote ambayo itaonyesha online animwee hapa,
    ili moja ya pc yangu kazi yake iwe ni kuonyesha WOZA
     
  5. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuuu na wewe kwako wapo/unafuga??Mm dini yangu hainiruhusu-nakushukuru kwa kuwa tayari kunichanganya na hao jamaa bahati mbaya siruhusiwi.
     
  6. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Hao wadudu hutawaona~I will keep them far away from you, sana sana ntakutayarishia popcone na juice ya miwa, what about that buddy!.
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nenda mbezi base pub au Rainbow karibia na flat za BOT au nenda slip way kote huko mabig screen
     
  8. senator

    senator JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nadhani TBC watafunga baadae pale Biafra Knondi au Mnazi mmoja subiri mambo yachanganye na vingamuzi vyao vidode kwanza!.Zanzibar wao wamefungiwa na Zantel zakutosha tu kuwapa watu burudani
     
  9. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Hivi vingamuzi ndio vitu gani?~Decoder?. Kama ndio hivyo wanauza bei gani?.
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nenda SWT EASEY
     
  11. senator

    senator JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ndio decoder mwana..tembelea humu kwa sport thread kuna sehemu inamaelezo mengi yakuhusiana na hizo decoder..bei kuanzia 70,000-120,000/-
     
  12. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Shukrani sana Senator, si unajua sisi wavuvi shughuli zetu~kuja mjini mpaka kipindi cha mbalamwezi, kipindi cha giza uvuvi mtindo mmoja.
     
  13. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Viwanja vya Tanganyika Packers - Kawe : Ni BUREEEEEEEEEEEEEEE
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nenda pale level 8 Kilimanjaro Kempiski hotel
     
  15. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakushukuru mkuu Mfunyukuzi ila shida ya hapa-mabishoo wengi,ukishangilia goli wanakushangaa
     
  16. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Obuntu-hapa suala la usalama unanishaurije?
     
  17. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuuuu!
    Mkuu YegoMasika!
    BTHW jina lako naona ni kama la kivuvi-hamna shida.
    Niliangalia lokesheni yako nikaona uko ziwani-MZA.
    Nikaogopa ukarimu wako -nikaona nisije kukatwa kiuongo
    Sasa unasema mvuvi, huji huku mpaka mbalamwezi-aaagh.
    Naomba kuuliza hiyo Tandika Maguruwe ni DSM au ni huko ziwani?au jioni ya leo una fly kwa ungo kuja kuangalia katika waliokaribishwa kama kuna anayefaa kunyofolewa?-ahaaaaaaaaaha.
    Humu JF mtu usipoangalia humu????????:amen:
     
  18. E

    ELISADIKI New Member

    #18
    Jun 11, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daaah, jamnii mi natafuta sehem ya kuangalia uelekeo wa kimara jamani!!
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa mkuu tuwasiliane basi mimi naishi suka
     
  20. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Nenda Club Ambience Africa Sana ama Meeda iliyopo Sinza, maeneo haya utapata big screen na vinywaji, chakula, mashabiki kibao utawakuta na hata wale dada zetu watakuwepo.
     
Loading...