Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenda maendeleo wenzangu naomba mnipokee

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by chipuz, Nov 11, 2010.

  1. c

    chipuz New Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni msomaji mzuri wa post mbalimbali ambazo wana JF wamekuwa wakizichangia na huwa navutiwa sana na michango ya members. Tafadhali naomba mnipokee ili nami niweze kuchangia kwa manufaa ya maendeleo ya nchi yetu. Ahsanteni
     
  2. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Karibu ukae jamvini tuendelee na mazungumzo mkuu. Usitukane wala kukurupuka kwani hawachelewi kukuzomea humu
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Karibu sana karibu sana Mkuu
     
Loading...