Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wasio na kucha miguuni!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by qq.com, Jul 27, 2012.

  1. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi unajisikiaje kumkuta binti kigoli hana kucha katika vidole gumba vya miguuni.wengine wanajitaidi kuvipga rangi lakini wapi!

    nitarejea kidogo
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwanza swali lako yaelekea limekutatiza sana! umeuliza kimkato, siwezi jua hii inawahusu wanaume zaidi, ila nimependa pia avatar yako! nimeconect avatar na swali, nimebaki nacheka tu hapa, umenipa smile mchana wa leo!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    unamuwekea vya bandia[​IMG]
    mwanamke matunzo kaka...hakuna mwanamke mbaya duniani..wewe muwezeshe tu uone kama lundega hajaanza kumfata...pesa sio mchezo ...inafanya barafu kuwa moto
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli..sasa kama hana kucha za miguuni urembo unapungua? au?
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    it is ok , moyo wangu uwa unakuwa ZZZZzzzzzzzzzz with LOVE , kwa tabsamu , miguu uwa siangalii kabisa, to me is OK, awe na kucha asiwe nazo , it is OK, labda awe kibogoyo ninaweza nikajali
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kucha??????????
     
  7. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    paty hii avatar yako dogo huyo anagonga mambo ya kwaito au? inanichekesha sana...hahahahahahaha!!!! thanx!
     
  8. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    avatar yako mimi mbavu sina!kucha kitu kidogo usimaindi!
     
  9. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani ukimpenda unaanza kupenda kucha au tabia au ah nimefunga usinifungulishe....
     
  10. paty

    paty JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    usikonde mkuu , kanapiga swaga za kimakonde izo jamiif you are welcome kwa kuipa tik iyo avatar [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kucha mbona ishu ndogo mkuu............je ukikuta shavu zimekwanguliwa nayo utasema humu jf?
     
  12. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    natafuta picha ya vidole visivyo na kucha sijapata ndo mtajua namaanisha nini
     
  13. by default

    by default JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pesa sio kila kitu
    bana,wafupi wangekuwa warefu faster
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kumbe wewe mzushi basi ..unatafuta picha ya nini? weka iyo ya kwake tuone..wewe sema tu umemchoka dada wa watu bana
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,253
    Trophy Points: 280
    Me naona si tatizo na kucha haziwezi kukwamisha mapenzi.
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: aisee hiyo ni kweli kuna mdada mmoja mweusi usi hivi hua namuonaga mbaya mh kuna siku nikamuona kwenye harusi alikua kashaenda salun amevaa vizuri mh sikuamini..kwanza hata hakua mweusi tena alikua mweupe sa sijui ilikuaje pale, alivutia ghafla...kweli mwanamke ni kutengenezwa na siku hizi kila kitu kipo
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kuna hadi lips za bandia
     
  18. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    4.jpg moja.png mbili.jpg tatu.JPG

    Nitarudi na nyingine.Aliyesema fedha haseme hapa fedha inaweza fanya nini
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    mmh hizo za bandia zitapandikwa juu ya ngozi Smile?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kumbe na hii ni issue kwa baadhi ya watu!

    nimecheka sana
     
Loading...