Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wana roho mbaya sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, Feb 17, 2012.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanawake wana roho mbaya sana na sijui ni kwanini. Ukitaka ku prove fuatilia haya hapa.

    1. Wanavyoishi na ma house girl
    2. Wanavyoishi na watoto wa kambo
    3. Wanavyoishi na wakwe zao
    4. Wanavyoishi na mawifi.

    Na pia angalia mwanamke akawa Blandina Nyoni fulani hivi usipime huo moto wake kwa wanawake wenzake.
     
  2. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna concept ya Kijerumani inasema kwamba ''Ukimuwekea mwanamke kisu kikali na kisu butu halafu ukamuuliza ni kipi angetumia kumchoma mtu anayemchukia atachagua butu ili amtese,wakati mwanaume angechagua kikali ili amalize hasira haraka''.
     
  3. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haha haha, i like it. Hawafai hawa
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe Una mama, dada, shangazi, mke, marafiki wa kike, mtoto wa kike je , bibi....

    Chunga sana maneno yako mkuu , unadhani
    Unatukana wanawake au watoto wa wengine
    Umejisahau ya kwamba wamekuzunguka..

    At least hata ungesema si wote .. ..
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    'wanted to arouse female hormones.
    succeeded.
     
  6. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kwa wote!
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    1. Hebu akangalia mwanamke alivyokutunza miezi tisa tumboni huku akiteseka na masickness kibao.
    2. Akapata uchungu mkali wakati anakuzaa.
    3. Hakulala usingizi akikubembeleza na kukunyonyesha na kuharibu ujana wake kwa ajili yako!
    4. Akifua matapishi na mimavi yako kipindi unajinyea
    5. Akakusomesha hadi umekuwa na pesa kidogo, hadi umesahau kila kitu na kuanza kumsemea mbaya MAMA yako ambaye ni Mwanamke!
     
  8. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tena kama nyie mlioenda enda shule ndo mna roho mbaya sana. Mnajifanya hamu entertain mambo ya extended family. Hivi unafikiri ulivyonikuta mimi nina kagari na kaofisi unadhani nilidondoka toka mbinguni? leo hutaki kaka zangu wala nani
     
  9. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Lakini ni umezaliwa na viumbe hawa; umelelewa na mama, shangazi, dada n.k.
    Umekwenda shule, mchango wa mama Nduka leo hii umesahau! Baba yako wakati akiwa Afisa Elimu, mama yako akijitahidi wewe uwe ktk maisha na mienendo mizuri leo umesahau! Pole sana!
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukiona mwanaume anawachukia wanawake ujuwe hayuko sawa :biggrin:
     
  11. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya ndo majibu ya Kimwanaisha mwanaisha.
     
  12. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    u better read between the lines to snatch my concept.
     
  13. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na wale wasioshi nahata mmoja wapo wa hao hapo juu ubaya wake uko wapi?
     
  14. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada, kalelewa na mama yake mzazi wakti baba yake ameishatangulia mbele ya haki! Just think about it!
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukimzaa mwanao ndo umchukie na kumfanyizia mtoto wa kambo?
    Usitake kuleta hapa guilty concious eti mama alikuzaa.
    Ukweli bado unabaki.
    Roho mmmbayyyyya!
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama unagari na ofisi acha ku ringisha
    Basi ..

    We unamatatizo yako binafsi unamletea kila mtu .
    si useme tu nini kulikoni upewe ushauri kuliko kumwangukia kila mwanamke ..
     
  17. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani kuwa na kagari si mambo ya kawaida tu.
     
  18. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    It depends on his/her social relationship background, usiwahi kumlaumu. Kuna watu wamefikwa na makuu. May be ndo mana anasema hivyo.
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    female hormones!
    Highly explosive!
    Handle with extreme care
     
  20. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Women! I love them and I hate them:lol:
     
Loading...