Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa Kikurya wana sifa gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jinalako, May 30, 2011.

  1. j

    jinalako Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhalini nimwagieni sifa za wanawake wa kikurya kwa wale mnaofahamu.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    1.wapole
    2.wanapenda kugechwa(kudundwa)
    3.wana akili sana
    4.wavumilivu
    5.awajui kupika....

    ehh jaman m kidng bwana auwez kudicrib mtu kwa kabila lake..waweza kuta mkurya lakn asiwe na sifa ata moja apo juu

    kila bnadamu ana swaga zake.

    nawasilisha..its me nyambura.
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wa JF!

    Kwa nini kila wakati ni sifa za wanawake wa kabila fulani?

    Mbona sio sifa wa wanaume wa kabila fulani?

    This is subordination of women? Hatuendi mbele kila wakati ni sifa wa wanawake?????
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lazima umchape vibao angalau viwili kwa siku ili ajue unampenda
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama ilvyo kwa bianadamu ambaye ni kiumbe asiyetabirika. Hawa nao wanatabia tofauti tofauti kama walivyo wanawake kutoka maeneo mengine. Utakuta wapo wapole, wakorofi n.k
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hiyo ilikuwa zamani, we ssa hivi gusa mwili wa Mmama uone kama hutaishia Polish Posht.
     
  7. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie sio mkurya ila napenda kibao ingalau kimoja kwa mwezi lol
     
  8. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanakeketwa
     
  9. a

    andry surlbaran Senior Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajeuri
    wabishi
    very rough
    wachapakazi
    they dont care
    hata wapake mkorogo chupa nzima hua una dunda!
    yani wapo wapo tu
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mbona wanaolewa na makabila mengine? Na hahuwezi kuwatofautisha na wadada wengine!
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    ur question is too general!
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Mimi si mkurya, ila nimeishi nao sana. Ni warembo sana. Si watu wa majungu, wana upendo. Labda wanaotoka kijijini ni tofauti, ila wa hapa Dar most of those that I know are real attractive. Tatizo lao kubwa ni kuwa wanatahiriwa. It is so fun kwani hata wa mjini (marafiki zangu) walikuwa wanatahiriwa then wanafanyiwa bonge la sherehe majirani woote tunaalikwa na siyo siri wala nini tena hapa hapa dar!. Hiyo ilikuwa miaka ya 90 sijuhi kama wamehacha au wameamua kujificha. Ila ili suala la kutahiri si wao peke yao nasikia na wachaga na watu wa dodoma, singida pia wanatahiri mabinti. Sasa sijuhi baada ya kutahiriwa performance zao in bed zinakuwaje maana I doubt kama wanaenjoy.
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Acha ukabilia wewe mwangalie mtu mwenyewe sio kabila lake
     
  14. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weusi sana,wakorofi,wachapa kazi sn,wataalam 6+ 6,bila kichapo hujampenda
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hiyo ya upole nakubaliana nalo na ni wavumilivu sana ila wana wivu wakupitiliza..hawachelewi kulia
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,085
    Likes Received: 16,012
    Trophy Points: 280
    muraaaaaaaaaaaaaaa
     
  17. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanatahiriwa,
    hivyo ukioa mkurya ujue utakua unabimiza tu na
    hapati raha yoyote,
    inakuwa ni machine ya kutunfua watoto tu lol
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wachapakaz
    Sio Malayaaa
    Wanajua maana ya kupendwa
    Wana akili sana darasani
    Wanafaa sana jeshin!
     
  19. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    kwa kipindi nilichoishi musoma naona ni:
    wavumilivu
    wachapakazi
    wana heshima
    hawatumii mkorogo.uzuri wao wa asili
    wakikasirika,usipime,hakukaliki
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Acheni matusi basi
     
Loading...