Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake Vs Wanaume...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Usiku huu, Dec 13, 2011.

  1. U

    Usiku huu Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanadai Wanaume wana tamaa na hawapendi...
    Na ndio kitu cha kwanza wanachojiuliza pindi tu akitongozwa...
    Kwa wanaume hili imekaa vingne,..
    Kwasababu Hatuwezi kupenda bila kutamani kwanza, lazima tuvutiwe na wewe ndio tukupende,
    kwahyo, wanawake muelewe hilo, kabla ya kupendwa lazima utamaniwe...
     
  2. U

    Usiku huu Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanatumia kigezo hicho maranyingi, kama sababu ya kumkataa mwanaume, pasipo kujua kuwa, lazima utamaniwe kwanza alaf ndio upendwe..
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    labda tufanye;
    maembe vs mapera
    ng'ombe vs mbuzi
    sangara vs sato
    mchicha vs matembele
     
  4. U

    Usiku huu Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una maana gani?
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Back to square one....
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hahahah wanaume bana!!
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hata mimi kabla ya kumsikiliza mwanaume kuna vigezo muhimu (sio hela lakini) , kwa hiyo kama mwanaume anatongoza wale wenyekutamanika tu ni sawa pia.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanaume anamtamani mwanamke na mwanamke anatamani hela za mwanaume
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    kwa hivo wote ni tamaa tu...lol
     
  10. U

    Usiku huu Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima umtaman kwanza ndio umtongoze..
    Na uamue umpende na kumtunza au ulale nae na kuachana nae...
    Yote yanaanza na tamaa..
     
  11. U

    Usiku huu Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipipi, ndivyo tulivyo,..tunajaribu kuweka mambo sawa ili mtuelewe..
     
  12. U

    Usiku huu Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @shine, Mwali, Ashadii,.. Ni kweli kuwa mwanaume anaweza kusex na mwanamke hata kama mwanaume huyo hajampenda huyo mwanamke,..
    Labda kwasababu amemtaman tu, BUT, pia hatuwezi kumpenda mtu bila kumtamani kwanza,
    hapo ndipo hatuelewanagi...
     
  13. U

    Usiku huu Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda tuzigawe hizi tamaa,
    1.tamaa ya kutosheleza mwili, (sex),
    2.tamaa ya kuwa na wewe(kukumiliki)
     
  14. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnazuga tu kama kawaida yenu money first
     
  15. U

    Usiku huu Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @change it..
    Dah! Hili suala la hela kwa wanawake ni ishu kubwa sana,..
    Wao wanatamaa ya hela,
     
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Inaonekana wewe ni aina ya wanaume ambao hawana confidence kabisaaaaaaaaa wanaishia kutumia pesa kwakutongoza. Pole sana kaka
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usiku mwema Usiku huu
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    kama vigezo gani,tuambie basi
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Km mnatutaman ndio mtupende,basi mjue tumegaramikiwa ndio maana mkatuona,
    Iweje nyie mtuone tunapenda pesa ile hali pesa hiyo hiyo ndio imenifanya nipendeze mpaka unione?
    Yani mnapenda vya bure sana,hakuna cha bure kwa sasa hata waliooa wanacha kodi ya meza.
    Back to the topic:
    Binadamu wote tunaongozwa na tamaa,
    Ukinijia msafi unapendeza utanishawishi nisimame japo tusalimiane,
    Na mie nikiwa niko mchafu na rafu yani sisomeki wala hutaniona hata km nitakuwa nimesimama pemben yako,

    Sasa linapokuja swala la kupenda ni kwamba tamaa ndio hupelekea kupenda kwa thati,
    Iwe kwa mwanamke au mwanaume,
    Vile utakavyongea nami,tukiwa out utakavyonitreat na mengineyo,nitatamani kuwa nawe siku zote kitu kitakachonipelekea kukupenda,hali kadhalika kwa mwanaume,

    Tatizo linakuja ni pale uongo unapoingia hapo,ndio kudanganyana inakuwa mmoja anakuta kile alichotama ni tofauti na matarajio na anakuwa hajapenda,kinachofata anaamua kudangaya then anamtafuna bint na kusepa zake,
    Binti naye akikuta alichotaman ni tofauti naye anaigiza anajipatia mshiko na kusepa zake.
    Haya ni kwa uelewa wangu.
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hao wanaume unaodai hawawezi kupenda kabla hawajatamani ni wale wasiojijua na wala hawajui kupenda maana yake nini,mimi simo kwenye hilo kundi la wajinga!
     
Loading...