Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na Mabadiliko ya hali ya hewa wao wameendelea kuliko wanaume!

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Oct 11, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Tukiangalia kwa uhalisia wanawake wao wamepiga hatua kuhusu swala zima la mabadiliko ya hali ya hewa hasa kuhusiana na swala zima la mavazi hebu tuangalie Picha hii!!
    Proof of global warming.jpg
    If the trend continues, by 2015 there would be NOTHING to put on the lines!!!!!
     
  2. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    inamaana wa hapa TZ wataenda kupiga kura wakiwa patupu, mmmhhh shughuli!!!!!
     
  3. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    umewagusa ngoja wajimwage
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Inayofuatia ni empty set, mbona haujaiweka?
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nimeweka kwani hiyo ni invisible hiyo ni ya 2015!!
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaaa!! aseeee
    [​IMG]
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hahahahaha! Hii kali.
     
  8. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisaaa...
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Maana siku hizi kuna ambazo ni usi kama wakufungia viatu na kakipande kanguo mbele!!!!sehemu nyingine kama masai!!
     
  10. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    :photo: Kweli kabisa, hujakosea. Tena hizo za kamba ukijaribu utatamani kuendelea nazo hata kwa sie old school. Labda tutarudi kule tulikotoka. Hujaweka miaka kabla ya karne ya 18 ilikuwaje. Wakati wakivaa kuziba mbele tu. Daaah! Nimecheka sana nyie watu mna vituko saa zingine.
     
  11. RR

    RR JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Tubeless si ishashika kasi yake?
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Ila hilo la kamba nzuri hayse,kwenye emergence haicheleweshi watu inavutwa tu pembeni kidogo hala kazi kama kawa
     
  13. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimeupenda huu uchambuzi. Una mantiki sana.
     
  14. N

    Natalie Senior Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona miaka hii kuna wanawake wameshaanza kuvaa suruali za jeans za kubana bila hata kufuli ndani, wapo kabisa, Mi kuna mmoja namjua alikuwa ana tabia hiyo, but sio mara nyingi alikuwa anafanya hivyo, sijui ni huyo jibaba lake la kizungu lilimfundisha au aliamua mwenyewe tu kujiachia hivyo sometimes.
     
  15. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    i luv global warming.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnh mbona baada ya hapo 2006 zilikuja picha zake humu
     
  17. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good, I enjoyed reading the comments. Hapo mahala panapendwa sana sijui kwa nini?
     
  18. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 1,702
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Kuna ile ya Mzee Small
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Au ile ya pampula??
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahahaha!!! Nimependa hii
     
Loading...