Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na kupenda wanaume wenye hela...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Michelle, Feb 4, 2011.

  1. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Siku hizi naona kupewa gari na wanaume imekuwa issue kubwa.......kiasi kwamba kuna wakati hoja inajadiliwa mtu labda ana tatizo...mtu anaweka comment za ajabu kwamba wasichana wa siku hizi mnafuata hela na mnadanganywa na magari sijui nyumba na vitu kama hivyo.........ndo maana mnateseka............Au mtu umepata mwanaume mwenye uwezo watu wanakukatisha tamaa,mara hawajatulia,atakudharau mara sijui nini.......

    Na wasichana tumekuwa tukijaribu kubisha hilo au kusema si wote.........

    Nafikiri wote tunapenda maisha mazuri,hayaletwi na hela bali hela ni sehemu tu ya kuwa na maisha bora na yenye furaha.....

    Nikiangalia dunia ya sasa,na hasa jamii inayonizunguka siioni tofauti ya kimatendo na kimaadili ya mwanaume mwenye hela na maskini......wanaume asilimia kubwa ni waongo na wanatoka nje ya ndoa na wengine wanashindwa hata kutimiza wajibu wao kama baba na kama mume.........mimi siamini kwamba ukiwa na hela kiasi au usipokuwa nazo inakufanya wewe uwe mwema sana au mwenye upendo wa kweli....

    Nafikiri maisha ni kuchagua na bahati, mwanamke ukipata mwanaume mwenye hela nyingi manake hata mwenye mia mbili atasema anazo.... kama UNAMPENDA, mchunguze, chukua muda tafuta ufahamu wa kile anachokifanya kumpatia kipato...... ukimuona anakufaa nenda,ishi maisha yako,Sali,lea watoto wako na kuwa mvumilivu,zaidi jitahidi kuwa wa manufaa kwa jamii yako na wenye shida.

    Ukiwezeshwa nawe kaza buti,jijenge,fanya kazi usiwe tegemezi.......na zaidi kuwa msaada kwa mumeo na furaha yake ili aendelee kufanikiwa zaidi na zaidi mkumbushe kuwasaidia wasio na uwezo.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    nani tena kakusema, mbona kama unampa mtu kidongo?
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    nimependa sana Michelle,
    hapo kwenye sentensi yako ya mwisho!!!!
    ubarikiwe mama!!!
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    well said
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aiseee!!!! Leo umekula nini sijui this is vere vere uziful posti tena bora umesema wewe mwenyewe maana angesema mwanaume ingekuwa ishu nyingine tofauti

    The Following User Say Thank You to Michelle For This Useful Post:

    The Finest (Today) ​
     
  6. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi mwenyewe niko katika harakati za kuhonga gari, muda si muda my new kilambalamba atakuwa anasukuma ka rav 4 milango mitatu.
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160


    Yaani if you real want true freedom, that is what everyone should do....mambo ya kutegemea watu wengine ni kujipa mzigo ambao ipo siku utakuelemea tu. Kutafuta mali na utajiri ni suala ambao linawezekana kama akili zetu tukiziweka vizuri.
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Siko hapa kutoa madongo,ni maoni tu....imekuwa kana kwamba wanaume wenye hela hawana mapungufu.....au ukiwa na mwanaume mwenye hela hapaswi kukosea...
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Big up yourself....
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimetoa kwenye comment yako moja hivi.........:coffee:
     
  11. S

    SWADO Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nice msg Michelle ujumbe umefika
     
  12. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aliyekudanganya nani kuwa fedha zinztenganishwa na mapenzi. Fedha ni lubricants ya mapenzi dada.
     
  13. S

    SWADO Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Embu nielekeze namna ya kutoa thanks si unajua mambo ya technologia kule kwetu yamekaa kushoto nikupe shukrani zako za dhati
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo wasiokuwa na hela hawastahili kupendwa???
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Asante SWADO,sidhani kama unaweza toa thanks via mobile.....nimezipokea,asante kushukuru.....
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    My wish, nikuone one day, unafananaje?, You actually puzzle me with most of your comments, posts and inputs. Hii iko poa, Big up! :clap2:
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jamani,am grateful......ukitaka niona utaniona tu Elia niko kawaida kabisa......Big up yourself as well.....
     
  18. K

    Kamarada Senior Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    :A S thumbs_down: Msg coppied :clap2:
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pesa ni matokeo na wadada hawana budi kukaa chini na kuhangaikia kutafuta pesa zao , lakini embu tazama mazungumzo meni ya kina dada,yanaegemea wapi .....pesa pesa hata wale wenye vipato siku izi mawazo yao ni kuchuna tu ...hawa wanaume unafikiri hawasikii wala kuelewa wanahitaji kupendwa nao lakini wengi wamekuwa na wasiwasi wakiamini inayopendwa ni mifuko yao

    kina dada wanahitaji kubadilika na kujifunza kujitegemea sio ooh kila mara vocha,umeona gagulo zuri,mama anaumwa,offer ya bia na kitimoto hiyo mizinga ndio inayoponza
     
  20. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,971
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    no comment for 2day...ila nahisi kuanza kuku-fuatilia kujua "UMEPATA WAPI" uwezo huu adimu sana kwa wanawake wengi hasa wa dunia ya tatu kama tanzania kuja na hoja +ve na ya-kujenga jamii kama hii... be blezd
     
Loading...