Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mtabadilika lini????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chimbinga, Jun 27, 2012.

  1. C

    Chimbinga New Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kusema kweli japo kuwa sio wote lakini asilimia kubwa wanawake bado mmeshindwa kutambua kuwa dunia ya utegemezi imeishapitwa na wakati ni ukweli usifichika wanawake mmezidi kuomba omba pesa wengi wenu saa hizi mmelala kusubiri jioni bwana arudi akutoe ou hadi lini?? kwanini isifike mahari tukwa tunashare BILL??:embarassed2::embarassed2:
     
  2. N

    Nguto JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hizi habari sio za kweli. Wanawake wengi siku hizi ndio wamebeba nyumba. Hebu fanya utafiti mdogo tu!!!!
     
  3. N

    Neylu JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu haya mambo yanaenda hatua kwa hatua kwani hata Mbuyu ulianza kama Mchicha... Ukiwa makini utagundua kwamba kwa kipindi hiki wanawake tumeanza kubadilika si kama enzi zileee...
     
Loading...