Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake mnapovaa huwa mnamlenga nani hasa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safety last, May 18, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Najua ni vizuri kushine ila kuna rafiki yangu amesema neno moja nkajiuliza mara mbili,ETI WOMAN ARE NOT WEARING CLOTHES TO GET MORE ATTENTION TO MAN BUT TO THE FELLOW WOMAN AROUND , I like the way woman dress,to me dress code of a woman is a key factor to get my seduction,is it tru for the above say?
     
  2. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I think kuna ukweli na pia kuna vice versa yake...women wanaovaa to get attention from men are not confident bcoz they dnt blv that they are beautiful till when they are told by men...and attention from fellow women is lyk competing s'thing which creates hatred btn them n wivu....the beauty of a woman is not a facial mole, or the way she dresses but inner beauty which is love indicated in her heart bcoz it is a place where love resides......
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    dressing up is about feeling good abt ourselves.different kinda dressing gives u confidence for different purposes.ndo maana kuna nguo za harusini,za usiku,za kulalia,za kazini etc.kama tunavaa ku-get attention from fellow women,we wouldnt dress up for sleeping dude!its abt what u feel inside when u dress up (including the perfume we wear). hizo comments and stares(from both men and women) zinaongezea chachu tu,bt kiukweli ni kwa ajili yetu wenyewe ndo maana unaweza vaa khanga moja tu na kujiskia umetoka
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Always mwanamke yupo kwa kumvutia mwanamme, mavazi, staili ya mitindo ipo kwa ajil yetu wanaume!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    mkuu,unamaanisha kwa mwanamke ambaye yuko committed (say,married) afu mumewe hayupo labda kwa safari ya kikazi.ina maana atavaa kuwavutia wanaume wengine, ama atakuwa rough tu kwa sababu hakuna wa kumuweka roho juu?
     
  6. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kusema ukweli wa dada/wanawake wengi wanavaa ili wanawake wenzao wawaone wako matawi,
    hata kama kitakachovaliwa kinalengo la kumvutia mwanaume lkn kina asili ya ushindani kwa wanawake wengine.
    lkn sio wanawake wote wanavaa kwa kutaka kushindana.
    mfano mm navaa kile kinachoipendeza roho yangu na kwa vile najijulia basi automaticaly nakua nimevaa kitu kinachoioa udende mibaba kila ninapopita...wink
     
  7. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nature nayo inasehemu yake kwenye mavazi ya kike. nimewahi kusikia kwenye TV program kuwa kwenye zile ovulation days mwanamke huvaa seductively bila ya yeye mwenyewe kujijua, ikiwa ni njia ya nature kuvuta partner ili zao lijibu.
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    biashara matangazo ndg yangu
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Ili tusiwe uchi na kuhisi baridi..
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe ndo umesema,
    hayo maneno mengine mbwembwe tu!!!!!!!!
     
  11. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mi huwa nawalenga watoto
     
  12. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Juu ya hii hoja; nimesoma kitabu cha Daktari wa akili za watu; Ana sema, Ukiona Mwanamke Kavaa sanaaa yaaani siku hio kajipamba sana,Yaani kavaa vituko vituko hata kama ni mke wa nyumbani lakini kamvalia mumewe zaidi ya kawaida, huyo yuko kwenye ule mzunguko wa KUBEBA mimba. Kwa hivyo usione ajabu ukipita njiani na kuona mwanamke kavaa hivyo, ujue yuko kwenye hio hali!!!!!!!!!!
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    duh...duh...duh
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    nyie ndo huwa mnabaka na kuishia shimo la tewa! wakati mwingine unawekwa roho juu tu labda (am just saying,lol)
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Iko hivi mwanamke anavaa kutokana na mazingira yanayo mzunguka naanza nahili
    * Mwanamke aliye single "hajaolewa" Na anakazi yake inamlipa hategemei mwanamume Huvaa kuwaonyeshea mafanikio ya kazi yake na uwezo wake wa kipesa!
    *Mwanamke aliyeolewa huvaa kuwaonyeshea wanawake wenzao kuwa mme wangu ananivisha!
    *Lakini kati ya hao wote kuna wanaovaa kuwavutia wanaumme wengini ili wawatake! Lakini hiyo nitabia za watu baadhi!
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mmh!!wakati umevaa chandarua hapo unajikinga baridi???
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    kama kuvaa inahusisha kuwaoneshea wanawake wengine,mbona tunawekeza sana tu kwenye underwears?tusifikirie bra ambazo zita-affect muonekano kwa nje,hata pants na nightie?Kakakiiza nakubaliana na ww on ur last pt!
     
  18. H

    Haika JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    una maana gani wanawake wanapovaaa?
    au ulimaanisha wanapopendeza machono pako?

    MAnake naona topic haina jibu moja, kama ailvyosema mmoja hapo juu.
    Wanawake tunavaa kutegemeana na wakati, ila unavyotuona unajua mwenyewe, mimi mfano nikivaa suruale kwa kuwa nasafiri, sitaki bugudha ya sketi, wewe utaweza kuona nakutega, au ninapovaa hijabu utasema nakutega ili unfuatilie ndani nina nini,

    Ila wanawake tunavaa ili
    - kujisitiri na hali ya hewa na mazingira, mfano singlendi, sweater, suruale, nk
    - kuweza kufanya shughuli inayotakiwa kwa ufanisi, mfano manesi, madereva, mafundi nk
    - kuonyesha hisia za ndani mfano- niko kikazi zaidi, tafadhali niheshimu, tafadhali nunua hii bidhaa, tafadhali ona urembo wangu lakini niheshimu, usiniogope, japo mzuri sana lakini karibu, nk

    Sasa wewe utaionaje singlendi yangu au hijabu yangu, kutokana na akili yako na umbo langu hilo swala jingine.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    women wanavaa kwa ajili ya kuonyeshana wao wenyewe zaidi....

    kushikishana adabu....
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    now your talking ... So ar u competing to catch the strongest man in a group??
     
Loading...