Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake mnaoongea sana hovyoo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Dec 5, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa kweli naboreka sana na mwanamke anaeongea saaana....kila kitu atataka aongee wakati mwingine pumba!

    sijui niiwekeje nieleweke nataka kumzungumzia mwanamke wakati gani ila kuna wanawake wanapenda au hujikuta wanaongea saaana hasa anapokua na jinsia ya kiume.....its more than being charm and friend...

    akiona mtu au watu ashaongea...huwa inauhusiano wa karibu sana na ucharuko

    mtoto wa kike shurti utulie...uongee kwa nukta.mithil una flu sawa confidence iwepo,,,na uongee na viaibu aibu kdogo..eeh najua wale ambao sio wife materials wataniponda..ila SIPEND WANAWAKE MNAOONGEA SANA..jana mmoja kantoa apetite kbs..full kurukia rukia mada aagrh!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unashangaza, au ndo nyie mnaoogopa wanawake wanaojua mambo mengi kwa hofu ya kuumbuliwa?

    Napenda kuongea na napenda kusikiliza kwasababu napenda majadiliano na wala sina mpango wa kupnguza chochote. Huo uwaifu matirio mnaopima kwa namba ya maneno utawapeleka kusiko.
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani hujamuelewa huyu..
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Enhe. . .kamaanisha nini vile?
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuongea sana bila staha..nafikiri
     
  6. s

    shalis JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si atafute bubu
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Dah! Hili nalo neno! Ila nadhani inaaply kwa wote. Hata mwanaume anayeongea hovyo naye si mzuri.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumbe unafikiri, mi nlidhani unajua. . .?
    Neway kama angekua hajaandika hiyo para ya mwisho ningekubaliana na wewe.
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ahahaha, ndugu yangu hapa umenifurahisha, hii tunaita Message sent & Delivered.
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    umekutana na mcharuko..
     
  11. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndo utulie mtoto wa kike ..usome uelewe kwanza lol
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndivyo nilivyomuelewa huyu mtoa mada..

    Hiyo para ya mwisho inashida gani?

    Mwanamke anayeongea kwa stara anapendeza siyo kurukia rukia mambo
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna SI unit ya mtu kuongea sana kujua kama kachemka au ni akili yako tu inakutuma huyu kachemka?

    Be specific ili hata conclusion iwe specific, kusema tu wanawake wanaongea sana hakutoshi kuwaingiza hatiani.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    angesema hapendi show off
    kwa sie tulozoea kuongea afu msikilizaji achambue kinachomhusu?

    Kweli tafuta bubu
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ili uwe na staha uongee maneno mangapi kwa dakika?

     
  16. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nasikia maneno sitini ndani ya dakika moja ni dalili ya kuongea sana.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuruka nayo ni style au wewe wapenda kutambaa tu?

     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, basi mie naongea 180 kwa sekunde, na kwetu ndo ambaye siongei sana

     
  19. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    huwa unafikiria nini kongosho? Maana nahic Bujibuji kaka ako dah..
     
  20. T

    Topical JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Itabidi usome nini maana ya staha kwanza mkuu!
     
Loading...