Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake kusema ukweli nyie ni wachoyo na vitu vyenu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Dec 21, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kweli mtu anakuona na anakupenda anakwambia nimekupenda bibie lakini nyie mnakataa kwa nini??wakati kitu unachoombwa ni mapenzi na unouwezo wakusema njoo ujinome lakini mhmm!!utanizungusha au kunijibu kimkato wakati mali unazo!!Huo ni uchoyo umewakaa sivingine!
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    eeh we woooooote waliokuomba umewapa....?
    mwenyekt jaman mbona ivi?
    kila mtu akikuomba ukampa basi utakuwa hauna tofaut na wanyama....UTASH NEHI
    mnapeana kwa kikomo kwa kuzingatia kanuni na maadili husika siyo kuchojoana tu jaman...
    kwan kuna MTU ANAKUNYIMA/ANAKUZUNGUSHA?
    Pole mwaya!!!!
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapa naomba twende kimahesabu kidogo(idadi ya wanaomtongoza-idadi ya anaowakataa=mwenzi wake)lakini vilevile kama(idadi ya wanaomtongoza=idadi ya anaowakubali)hapo mtamwita malaya.Swali afanyeje huyu kiumbe ili aishi kwa amani?
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Wanawake wangekuwa wachoyo anayesema wachoyo asingekuwepo.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi ipo hata wakuiulizia simpati ila ninaye naye muwaza,Katibu!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo kila anaeomba apewe??
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wakiwa si wachoyo, mnawaita MAMA HURUMA sasa lipi la kheir!
     
  8. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ndiyo....!
     
  9. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si ndo hapo sasa,,,,,,,,
     
  10. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila kweli wanawake wanapenda vya dezo, ila ukimwomba dudu utaona ananza unajua, sikufikiria hivyo, nilifikiri ww rafiki tu na wakati mnatoka nae out kama mara 2 hivi, ila akikupa one day siku nyingine gate lipo wazi bana
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nilham rashid!!unanifurahishaga sana niwasaa sina tu!
     
  12. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nakufurahisha na nini kakakiiza???????? nambie nizidishe kasi(speed)
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivyohivuo ndofuraha yangu unaweza kuzidisha ukanibore au nikachanganyikiwa zaidi!!
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamna kitu kama hicho!!!
    Na kwa jinsi wanavyojua kuomba...kweli hawatutakii mema!!!
     
  15. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na wakati mwingine mnafika mpaka kwenye anga za ku do, lakini demu bado atajishauwa kuwa hataki.
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    uwiii hakuna msichana anayetaka kuwa soko kuu...
    ila baadhi wanafanya hayo ajili shida.....na wengine ni life choice...

    mmhhh lakini ka mtu umeolewa mmhhh 24/7 availability ...
    but have to go both ways....
     
  17. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi ushaniuzi kwanini ukabadilisha hand write yangu???eeh si nakuuliza kwanini,,,,,,,, we si ungejibu tu yakwako yangu kwanini ukaiharibu kakakiiza eeh???????? na kama hutaki kunambia nnachokufurahish its okey,,, utaona ntakavyouchuna sasa hivi mpaka na we furaha itakwisha,,,,,wallah umeniuzi ukweli vile,,,,
     
  18. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    anga za ku do ndio zipi hizo!
     
  19. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hata wa kiume nao wachoyo hamuwasemiiiiiiiiiiiiiiiiiii:teeth: mmh lkn wao ni noma hata kama imechacha wanakula tuuu:teeth:
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    njoo ntakupa!
    ongea na katibu wako kwanza!!!!!
     
Loading...